Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลำโพง Altec Lansing MX5021 ใช้กับ sound card อะไรดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลำโพง Altec Lansing MX5021 ใช้กับ sound card อะไรดีครับ

ตอนนี้ ใช้กับออนบอร์ด อยู่ครับ
    อยากได้ sound card มาใส่แยก แต่ว่าไม่ค่อยมีความรู้ด้าน sound card อ่าครับ
    ส่วนใหญ่ เล่น เกม ฟังเพลง ดูหนัง ด้วยครับ (สรุปก็ใช้ทุกด้านสินะ ^0^)

อยากให้พี่แนะนำทีครับว่าเลือกรุ่นไหนดี ราคาไม่เกิน 3000 อ่าครับ
    ขอบคุณมากครับ

x fi music sx

5555+

Comment

-..-
      ถ้าเปนของ Asus นี่ พอมีรุ่นไหนแนะนำมั่งมั้ยครับ

Comment

xonar

Comment

มีใครใช้ลำโพง ORBIT PHONON 701

ลำโพง ORBIT PHONON 701 คุณภาพของเสียงและความทนทาน โมได้หรือไม่ มีเพื่อนๆใน overclock ท่านใดใช้ ครับ

Comment

เล่นเกมส์ด้วยไม่อยากแนะนำของ Asus

Comment

3พันไปซื้อ SB0460 เหอะครับ จบ

Comment

x-fi extreme music เงินเหลือเอาไปกินหนมครับ

Comment

Originally posted by silverkun View Post
                  x-fi extreme music เงินเหลือเอาไปกินหนมครับ
                  +1 ครับ

Comment

music SX

Comment

x-fi extreme music ราคาเท่าไรเหรอครับ
                      แล้วรุ่นที่มีชื่อ ต่อว่า fata1ty อะครับ อันนี้คุณภาพเน้นไปทางเกม อย่างเดียวเหรอครับ

ขอบคุณครับ

Comment

ถ้าเป็น Asus ก็ Xonar Dx ครับ

Originally posted by wisuhere View Post
                        x-fi extreme music ราคาเท่าไรเหรอครับ
                        แล้วรุ่นที่มีชื่อ ต่อว่า fata1ty อะครับ อันนี้คุณภาพเน้นไปทางเกม อย่างเดียวเหรอครับ

ขอบคุณครับ
                        แต่ถ้าเน้นเล่นเกมส์เป็นหลักก็ X-fi

Comment

X Fi Xtreme Music มือ 1 ที่พันทิพมีขายมั้ยครับ
                          แล้วSB X-Fi Titanium กับ SB digital Music SX ยังมีขายมั้ยครับ แล้วคุณภาพกับราคาเปนไงครับ

Comment

เด๋วจะไปซื้อแล้วครับ ช่วยตอบหน่อยคร้าบ

Comment

เค้าว่า X Fi Xtreme Music เสียงเหมือน X-Fi Titanium นะ
                              X-Fi Titanium รู้สึกว่า 3900 บาทนะ
                              Xtreme Music มือสองเห็นอยู่ไม่เกิน 2900 นะ ใน itmarket ของ ocz นี่ล่ะครับ

Comment

Working...
                              X