Announcement

Collapse
No announcement yet.

9800gt เล่นเกมกระตุก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9800gt เล่นเกมกระตุก

ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ พอดีผมพึ่งถอย9800gt ยี่ห้อ Axtromมาครับ
    แล้วพอลงเกมกะว่าจะเล่นเกมให้มันเลย ผมเล่นไปได้แปปเดียวเองไม่ถึงนาที
    ก้อกระตุกสะเระครับ ทั้งๆที่การ์ดตัวเก่ายังแค่ 7600gs เท่านั้นเล่น Call of duty5ปรับต่ำหมดเล่นไม่มีปัญหาอะไรเลยกระตุกบ้างบางเวลา แต่ตัวใหม่เจ้า9800gt มันกระตุกมากเลย ตลอกเวลาครับ
    ลงไดร์เวอร์ตัวใหม่แล้วก้อมีปัญหาครับ ไม่ทราบว่า จะทำอย่างไรดีครับ ตอนนี้เลยรู้สึกเซงๆๆเระครับ
    ใครก้อได้ช่วยผมทีครับ

เกมอะไรครับที่ว่ากระตุกแล้วปรับขนาดไหน^^

Comment

ผมเคยใช้ตัวนี้เหมือนกัน เล่นไครซิส เปิดโหมด Gamer ก็ลื่นดีนะจกระตุกก็ตอนท้ายๆเกือบๆจะจบ เอเลี่ยนมันเยอะ
      ผมลงไดร์เวอร์ตัวล่าสุดเลยก็ไม่เป็นนะครับ

Comment

ใช้ CPU ไรครับ

Comment

Originally posted by Pongpak14887 View Post
          ใช้ CPU ไรครับ
          ใช้ Pentium D 3.4GHzครับ

Comment

เล่นCall of duty5 กระตุกมากเลยครับ
            ผมเลยลองเล่นred alet3 ดู เล่นไปได้สักพักก้อช้าๆๆครับ ผมงงเลยไม่รู้จะทำไงดีครับ
            การ์ดจอตัวเก่าผม 7600GS ยังเล่นเกมดีกว่าเลยครับ

Comment

เป็นที่ CPU แน่ๆ

ตัวเก่าใช้ 9600 GSO กับ E8200 ไม่เห็นกระตุกเลย

Comment

ลองไดร์เวอร์หลาย ๆ เวอร์ชั่นครับ ถ้าไม่หายคงต้องตามท่านอื่น ๆ คือ CPU

Comment

ผมลงไดร์เวอร์ 182.08 ไปครับไม่รู้ตะลงตัวไหนแล้ว แงๆ
                  เป็นที่cpuหร่อครับ บอร์ดผม asus P5LD2 seตัวนี่
                  แรม 2G บัค667 psu tagan 500wเต็ม ต้องใช้cpuตัวไหนดีครับผม
                  แนะนำหน่อยครับ

Comment

CPU มันดึงเอาประสิทธิภาพของการ์ดออกมาไม่หมดครับ Pentium D กับ 9800GT เนี่ยนะ

Comment

อย่างดีหน่อย Core 2 Duo ไปเลย ของผมขนาด E4500 กับ 8800GT E4500 ของผม ยังดึงความสามารถขอมันไม่ได้เต็มที่เลย ต้องคล๊อก CPU คะแนนถึงจะพุ่ง

Comment

งะ ผมต้องเยตังซื้อเจ้าcpuอีกเระหร่อนี่ เซงเลย
                        ตังหมด ไม่น่าหาเรื่องเลย ผมอ่า

Comment

วินโด โมหรือเปล่า ลองเปลี่ยนดู ผมก็เคย nfs undercover วินโดโมอะ กาตุก พอเปลี่ยนเป็นออริจินัล
                          หายกะตุกเลย

Comment

Originally posted by johnxe View Post
                            วินโด โมหรือเปล่า ลองเปลี่ยนดู ผมก็เคย nfs undercover วินโดโมอะ กาตุก พอเปลี่ยนเป็นออริจินัล
                            หายกะตุกเลย
                            ไม่ทราบเหมือนกันครับ ผมใช้เจ้า win dark v.7อยู่ครับ

Comment

รบกวนอีกเรื่องนะครับบอร์ดผม asus P5LD2 se
                              ใส่CPU ตัวไหนที่เล่นกับการ์ดจอผม9800gt ไม่กระตุกบ้างครับ
                              รบกวนหน่อยนะครับผม

Comment

Working...
                              X