Announcement

Collapse
No announcement yet.

XFX GF9600 GSO ตัวนี้เลยดูหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• XFX GF9600 GSO ตัวนี้เลยดูหน่อยครับ

พอดี้ชื้อมาเมื่อวานนี้เอง ประกอบเข้าเครื่องเสร็จ ต่อสาย PCI-E เรียบร้อย ใช้ได้สักพัก ความร้อนระเหยออกมา(เิปิดฝาเคส) จับดูตัวการ์ด ร้อนโคตรๆ พอมาวันนี้ยังร้อนเหมือนเดิม ตรงซิ้งมีพัดลมน่าจะไม่ร้อนแต่ก็ยังร้อนอีิก พอดีเปลี่ยน พาวเวอร์ซัพพลาย ใหม่ด้วย ครับ ของ G VIEW TITANIUM แต่แปลกตรงที่ตัวการ์ดจะร้อนเอามาำกๆ ขอผู้รู้แนะนำหน่อยครับ หรือว่ามันเป็นปกติของรุ่น นี้อยู่แล้วครับ...

ตามภาพครับ
    Attached Files
    Last edited by way; 16 May 2009, 00:24:44.

ปรกติครับ ต้องปรับรอบพัดลมช่วยเอา

Comment

ซิ้งรุ่นนี่กับ 9800 เปงอะไรที่ผมเสียใจมาก สร้างมาอมความร้อนชัดๆเปิดมา 70 เเล้ว

Comment

Originally posted by Chodose View Post
        ปรกติครับ ต้องปรับรอบพัดลมช่วยเอา
        ..ครับ

Originally posted by BoSsZz View Post
        ซิ้งรุ่นนี่กับ 9800 เปงอะไรที่ผมเสียใจมาก สร้างมาอมความร้อนชัดๆเปิดมา 70 เเล้ว
        อืม....

Comment

อีกอย่างครับรุ่นนี้ร้อนอยู่แล้ว ปรับพัดลมดีกว่าครับท่านจะได้สบาย

Comment

ปรับพัดลม 100% เลยครับ

Comment

Originally posted by diamondback View Post
              อีกอย่างครับรุ่นนี้ร้อนอยู่แล้ว ปรับพัดลมดีกว่าครับท่านจะได้สบาย

Originally posted by vibe View Post
              ปรับพัดลม 100% เลยครับ
              ขอบคุณครับ

Comment

Working...
              X