Announcement

Collapse
No announcement yet.

สกรีนช๊อตใหม่ Battlefield 1943

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ภาพคล้ายๆ Brother in arm hell highway

เลย - -

Comment

Originally posted by nukzahaha View Post
      ภาพคล้ายๆ Brother in arm hell highway

เลย - -
      อย่าใช่ๆๆๆ แต่ว่าเกมนี้มันออกโทนร้อน BIAHH มัน ออกแนวสว่างไปนิด เอฟเฟคระเบิดก็คล้ายๆกัน

Comment

BIA HH ภาพสวย+สีสดกว่าเยอะ ... แดกสเปคน้อยกว่าด้วยดิ ... หรือเปล่า - -

Comment

Originally posted by Tunza! View Post
          สงสัยจะลอกเลียน Battlefield Heroes -*-
          ผมเหมือนเลย bfhero มันออกทะเลแล้วครับ ผมลองมันละไม่มีความมันเลย มีแต่ความฮา

Comment

ข้างบนนนั้น ใช่คุณ Jajaboss ที่เคยอยู่บอร์ด EATH เปล่าครับ ?

ถ้าใช่ PM กลับมาที ครับ

Comment

อ่านเกี่ยวกับ Concept ของภาคนี้แล้วคงเปลี่ยนเยอะเลย - -

:O ตัวละครยังดูแปลกๆอยู่นะภาพทหารอเมริกากับรถถังอ่ะดูตลกๆไยังไง

Comment

เอนจิ้น frost bite ความสมจริงอาจจะมีไม่มากครับ แต่ความบ้าผมให้ 5 ดาวเลย เอนจิ้นบ้าอะไรวะ พังมันทุกอย่าง

Comment

Working...
                X