Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาอีกแล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาอีกแล้วครับ

ผมลง ati tool แล้วเวลาเปิดเครื่องมันขึ้นหน้าจอปกติ แต่พอมันรัน ati tool หน้าจอมันดับไปเลยครับ มันเกิดอะรัยขึ้นครับ ช่วยหน่อยนะครับ

ดับตอนเปิด ATiTools เลย หรือ ตอน OC ครับ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
      ดับตอนเปิด ATiTools เลย หรือ ตอน OC ครับ
      oc ไหวแล้วครับ พอเปิดเครื่องพอมันเริ่มเข้า ati tool มันก็ดับ ผมตั้งให้ ati tool ทำงานตอนเครืองเปิด

Comment

การ์ดไม่ไหวครับ หรือ อาจจะลองใช้ Riva Tuner แทน ATiTools ดูครับ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
          การ์ดไม่ไหวครับ หรือ อาจจะลองใช้ Riva Tuner แทน ATiTools ดูครับ
          แล้วมันมองรัยไม่เห็นเลย ผมต้องลง windowไหม เลยไหมนี่ แล้วลง win ตัวใหนดีครับที่มันไม่ค่อยงอแงครับช่วย แนะนำหน่อยครับ

Comment

เข้า Safe Mode ได้ป่ะครับ

Comment

Working...
            X