Announcement

Collapse
No announcement yet.

HAF-X บ้านๆของผม อิอิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HAF-X บ้านๆของผม อิอิ

บ้านจริงๆ บ้านหลังเบ้อเริ่มเลย = ="

Comment

บ้านท่าน คฤหาสน์ผมนะ

Comment

สวยมากๆคับ พี่วิกร

ปล.แอบเห็นสายจอเก่าๆ

Comment

บ้าน หรือ คฤหาสน์

Comment

ถึงแสนมั้ยครับเครื่องนี้

Comment

Wow

Comment

เนียนเหมือนเดิมครับพี่

Comment

นี้หรอคอมพี่ เดี่ยวจะไขโมย อิอิ สวยจัด เนียบจริงๆ

Comment

สวยงามมากมาย

Comment

พัดลม ตัวข้างบนซื้อที่ไหนครับ อิอิ ฝากซื้อหน่อย จิ เชียงใหม่ไม่มีขายอ่ะ

Comment

ถ้านี่บ้าน ของผมคงเป็นเศษหนังสือพิมพ์ที่วางซ้อนๆกันเป็นบ้านแล้วละ

Comment

จัดสายเนียบเหมือนเดิมครับ

Comment

สเปคบ้านๆ บ้านชินวัตร.... รึป่าว เหอๆ

Comment

Originally posted by Dickies9 View Post
                              บ้านจริงๆ บ้านหลังเบ้อเริ่มเลย = ="
                              Originally posted by xholiday View Post
                              บ้านท่าน คฤหาสน์ผมนะ
                              ถ้าเคชผมเองนะ เหมือนรูหนูที่อยู่ในบ้านมากกว่าครับอิอิ ตัวนี้มีเจ้าของแล้ว
                              Originally posted by propro View Post
                              สวยมากๆคับ พี่วิกร

ปล.แอบเห็นสายจอเก่าๆ
                              อันใหนที่ดูมัน เก่าๆ โลๆ อะของผมครับเองอิอิ

Originally posted by FYI View Post
                              ถึงแสนมั้ยครับเครื่องนี้
                              ประมาณนั้นครับ ยังไม่ได้รวมตัวเลขครับ พัดลมทุกตัว สั่งนอกมายังไม่รู้เท่าไรครับ
                              Originally posted by NSign View Post
                              Wow
                              Originally posted by Striken View Post
                              เนียนเหมือนเดิมครับพี่

Originally posted by devilszaa View Post
                              นี้หรอคอมพี่ เดี่ยวจะไขโมย อิอิ สวยจัด เนียบจริงๆ
                              ได้แบบนี้สักเครื่องก็ดีซิครับ รองวดนี้ ก่อน ถ้าเข้าก็เต็มที่ อิอิ
                              Originally posted by chewa555 View Post
                              สวยงามมากมาย
                              Originally posted by peaindie View Post
                              พัดลม ตัวข้างบนซื้อที่ไหนครับ อิอิ ฝากซื้อหน่อย จิ เชียงใหม่ไม่มีขายอ่ะ
                              3ตัวบน ยี้ห้อ ENERMAX ครับ ผมเองก็ไม่รู้ซื้อที่ใหนครับ เจ้าของเครื่องเอามาให้รู้แต่ซื้อมาตอนไปนอกเค้าบอกผมแค่นี้อะครับ ปรับจังหวะของไฟได้

Comment

Working...
                              X