Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ครับ วันจันทร์นี้จะซื้อแล้วครับ 3850 หรือ 3870 ดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by newzbaba View Post
    ทำไมถึงเลือก asus หรือ คับแพงกว่า ชาวบ้านเขา พอสมควรทีเดียว
    ส่วนตัว เห็นว่า sapphine หรือ Power color ก็ คุ้มละนะคับ
    แล้ว sapphine กับ Power color ตัวไหนดีกว่ากันครับ

Comment

็ราคาร้านโกลคอม ราคาก็ Ok นะครับ แจ่มเป็ด!!

Comment

Originally posted by soul View Post
        แล้ว sapphine กับ Power color ตัวไหนดีกว่ากันครับ
        คุณภาพเหมือนกัน ของแถม Sapphire เยอะกว่าหน่อยนึง Asusผมไปดูมาแล้วสวยมากๆ ราคาก็ไม่มากไม่น้อย7100บาท ในขณะ ที่ค่ายอื่น 6000นิดๆ ส่วนตัวผมนะ คิดว่าถ้าคุณซื้อของ พลังส แล้ว +ซิ้งใหม่ ราคามันก็พอๆกะAsusล่ะครับ ผมคิดว่าasus น่าจะเย็นด้วยตัวนี้ดูจากซิ้งแล้ว ไม่เบาทีเดียว

Comment

Originally posted by Alexis View Post
          คุณภาพเหมือนกัน ของแถม Sapphire เยอะกว่าหน่อยนึง Asusผมไปดูมาแล้วสวยมากๆ ราคาก็ไม่มากไม่น้อย7100บาท ในขณะ ที่ค่ายอื่น 6000นิดๆ ส่วนตัวผมนะ คิดว่าถ้าคุณซื้อของ พลังส แล้ว +ซิ้งใหม่ ราคามันก็พอๆกะAsusล่ะครับ ผมคิดว่าasus น่าจะเย็นด้วยตัวนี้ดูจากซิ้งแล้ว ไม่เบาทีเดียว

ตัวนี้ช่ายไหมครับ
          [IMG][/IMG]

Comment

Originally posted by soul View Post
            ตัวนี้ช่ายไหมครับ
            [IMG][/IMG]
            ไม่ใช่ครับ อีกตัวนึงสวยกว่านี้มาก

Comment

Originally posted by Alexis View Post
              ไม่ใช่ครับ อีกตัวนึงสวยกว่านี้มาก

ใช้ตัวที่พัดลมสีทองๆหรือป่าวครับ แล้ว RAM ตัวนั้นเท่าไหร่หรอครับ
              http://www.overclockzone.com/wj79er/...850/index2.htm อันนี้หรือป่่าวครับ
              Last edited by soul; 8 Feb 2008, 11:54:48.

Comment

เป็นตัวนี้ครับ 512mb สวยงามเลยทีเดียว

Attached Files

Comment

ตัวนี้มีขายแล้วหรอครับ ที่ RAM 0.8 Ns ผมอยู่ ตจว. อ่าครับ

Comment

ผมเห็นมีขายที่ HWH พันทิพ ครับ

Comment

ผมเห็นมีขายที่ HWH พันทิพ ครับ
                      ราคา 7100 บาทหรอครับ พันทิพชั้นไหนหรอครับ

Comment

ชั้น 1 เลยครับ ตอนผมไปถามมันราคาเท่านี้อ่านะ ผมนี้ผมม่ายรู้

Comment

สีแดง สร้างสรรค์ อีกแล้วครับท่าน !

Comment

ของ Asus แพงไปมั้ง ผมว่า power กับ sapphine ดีก่ามั้ง คุ้มตัง Asus 3850 เพิ่มอีกไม่กี่ร้อยก็ได้ 3870 ล่ะ ของพวก sapphine / power ก็แต่แล้วความชอบครับ เงินเรา ตัดสิ้นใจเอง อิอิ

Comment

ผมว่าเอา Sapphire HD3850 256 MB ก็พอครับผม
                              1. ด้วยแรม 256 MB กับจอ 19 นิ้วผมว่าพอใช้สบายๆครับ
                              2. มันไม่แพงเกินไป (5900-6200 บาท) และแรงสมราคา
                              3. ตอนขายเนื่องจากซื้อมาไม่แพง ขายราคาต่ำหน่อยก็ไม่เป็นไร ไว้ R700 มาในช่วงไตรมาศที่ 3 ของปีค่อยเปลี่ยนก็ได้ครับผม

แต่ถ้าท่านเน้นใช้งานยาวนาน 1-1.5 ปีขึ้นไป ก็เน้นแรงๆเอา HD3870 ครับผม

Comment

3850 คุ้มเงินนะ

Comment

Working...
                                X