Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปลี่ยนจาก TOT ไปเป็น Maxnet ???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปลี่ยนจาก TOT ไปเป็น Maxnet ???

คือว่าผมใช้เน็ต TOT 1mb/512kb 599 บาท เบอร์บ้านก็ใช้ TOT อยู่
    ถ้าผมจะเปลี่ยนไปใช้ Maxnet ต้องทำอะไรบ้างอ่ะครับ ???

ปล.บ้านผมอยู่รังสิตครับ

ยกเลิกอินเตอร์เน็ต ถ้าต้องการใช้เบอร์บ้านต่อ
    ถ้าอยากยกเลิกทั้งหมดก้อยกเลิกทั้งหมดเลยครับ

ถ้าไม่อยากเล่นเน็ตขาดตอนก้อยังไม่ต้องยกเลิก TOT ติด Maxnet ก่อน แล้วค่อยยกเลิก
    ถ้ายกเลิก ไม่ถึง 1 ปี ก้อโดนปรับ
    ซึ่งผมใช้ TOT อยู๋ ไม่ค่อยจะมีปัญหาจุกจิก คิดว่าจะใช้ไปเรื่อยๆ รอให้อัพสปีดก่อน คิดว่าน่าจะเร็วๆน๊็มั้ง

Comment

มาซุ่มดู
      จะย้ายเหมือนกัน ^^
      TRUE > MAXNET
      599 ฿ > 590 ฿
      1 M > 3 M
      เทพ ๆ

Comment

ขอบคุณมากคับ

Comment

ใช้ TOT 1M 590 อยู่ รอครบปี ถ้าไม่มีไรเปลี่ยนแปลง ไม่เพิ่ม speed เอาใจลูกค้า ก็คงเปลี่ยนเจ้าละ

Comment

มาซุ่มดู
            1 M > 3 M
            เทพ ๆ
            เหมือนกัน

Comment

1103 คับ

ปล.ถ้าtot ยังไม่หมดสัญญาทาส ก็ยังไม่ต้องเลิกคับ รอหมดก่อน

Comment

tot 1mb มันลดให้100บาทไทยไม่ใช่หรอคับ=490บาทเอง แต่ถ้าใช้2mbก็ราคาเท่าเดิม ส่วนผมไม่เปลื่ยนหรอกคับ เด๋วtotก็ตามตูดtt&tไปแหละคับ ดีคับออกมาแข่งกันอย่างนี้ดีคับเราได้ผลประโยชน์

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                  มาซุ่มดู
                  1 M > 3 M
                  เทพ ๆ
                  ไปขอแล้วเมื่อวาน รอไม่เกิน 14 วันถ้ามาติดแล้ว speed ok ก็จะไปยกเลิก true 1M

Comment

รอดูอยากรู้เหมือนกัน

ผม tot 2m 590 (โปรเฉพาะต่างจังหวัด) รอดูว่ามันจะอัพให้เราป่าว

Comment

2 วันผ่านไป รอ maxnet มาติดตั้ง........

Comment

ใช้ tot 2m 590 แต่ผมไม่รอให้อัพแล้วล่ะคับ อัพมาแต่โหลดบิทได้ไม่เต็มขอบายดีกว่า

ยิ่งช่วงนี้เน็ตห่วยมาก โหลดบิททิ้งไว้ประมาณ 30 นาทีแรกวิ่งเร็วดีประมาณ 150-160k หลังจากนั้นตกเหลือ 20-30k
                        เจอแบบนี้เซ็งคับ bye ดีก่า

เมื่อวานไปขอ maxnet มา วันนี้ช่างมาเดินสาย พุ่งนี้ถึงจะปล่อยสัญญาณมา ดีใจจัง

Comment

คิดถูกแล้วที่เปลี่ยนครับ

Comment

TOT เนีย้ ผมใช้มันตั้งแต่ยคุ 56k > isdn 128k >adsl 512k >adsl 2M>adsl 4M

ไอ้องค์กรนี้ ปัญหามันเยอะเหลือ ต้องโทรไปด่ามัน บุกไปด่าก็แล้ว ยืนเรื่องถึงหัวหน้าก็แล้ว

ครั้งต่อไปจะ วางระเบิดมันเลย

แต่ผมก็ยังใช้ของมันอยุ่นะ เฮ้อออออออ เมื่อไรมันจะอัพให้เนีย้

Comment

Working...
                            X