Announcement

Collapse
No announcement yet.

Transformers กับ Beowulf

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Transformers กับ Beowulf

ทำไมสองเกมนี้ หน้าจอมันกระพริบตรงขอบจอด้านขวา เป็นระยะๆ ตลอดเลยครับ เกมอื่นไม่เห็นเป็นเลยครับ ผมใช้การ์ดจอ 8800gt ผมว่ามันแรงเหลือแล้วนะครับ ใครพอชี้แนะได้รบกวนด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

antivirus หรือป่าว(แบบมันอัพเดทไม่ได้อ่ะ เลยฟ้อง)

Comment

คุณเปิด Slidbar รึป่าว ถ้าเปิดก็ปิดซะเวลาเล่นเกมส์ เพราะของผมก็กระพริบเหมือนกัน

Comment

Originally posted by sumnurgrug View Post
        คุณเปิด Slidbar รึป่าว ถ้าเปิดก็ปิดซะเวลาเล่นเกมส์ เพราะของผมก็กระพริบเหมือนกัน
        มันเปิดปิดตรงไหนหรือท่านไม่ทราบจริงงง

Comment

โปรแกรมจุกจิกตรง system tray อ่ะครับลองปิดๆดูครับ ผมเล่นเดวิว ยังต้องปิดไอตัว cfosspeed เลยน่ะ

Comment

ช่วยด้วยจ้า

Comment

vista sidebar ครับ ขวาล่างครับ

Comment

Beowulf ยังพอว่า แต่ทนเล่นได้ไง Transformers

Comment

Originally posted by Admiralce View Post
                  vista sidebar ครับ ขวาล่างครับ
                  ไม่กระพริบแล้วครับ ขอบคุณมากครับ แต่มีคลื่นเล็กน้อย เปิด v synce แล้วนะครับ

Comment

Originally posted by Chodose View Post
                    Beowulf ยังพอว่า แต่ทนเล่นได้ไง Transformers
                    เหอๆ เห็นด้วย ^^

Comment

Originally posted by jocknaja View Post
                      ไม่กระพริบแล้วครับ ขอบคุณมากครับ แต่มีคลื่นเล็กน้อย เปิด v synce แล้วนะครับ
                      แหมๆ ผมเป็นคนแรกที่แนะนำให้ปิด Sidebar มิใช่รึ ไม่เห็นขอบคุณกันมั่งเลย

(ล้อเล่นนะ อย่าคิดมาก)

Comment

Originally posted by sumnurgrug View Post
                        แหมๆ ผมเป็นคนแรกที่แนะนำให้ปิด Sidebar มิใช่รึ ไม่เห็นขอบคุณกันมั่งเลย

(ล้อเล่นนะ อย่าคิดมาก)
                        ขอโทษครับ ขอบคุณครับ (ไม่ได้ประขดนะครับ ขอคุณจริงๆครับ)

Comment

เหอๆ เห็นด้วย ^^
                          อธิบายหน่อยดิครับ
                          ยังไม่ได้ลองเลย อ่ะ

Comment

Originally posted by suek View Post
                            อธิบายหน่อยดิครับ
                            ยังไม่ได้ลองเลย อ่ะ
                            - แบบว่า เกมส์ห่วยในระดับเทพ (ตามความเห็นของผม)
                            - แบบว่า ดูหนังแล้วสนุกมาก พอมาเล่นเกมส์.....
                            - แบบว่า ภาพก็เจ๋งอยู่ กราฟฟิคใช้ได้ ไม่สูบเครื่องมาก เสียง,ดนตรีประกอบก็ดี เสียงประกอบดี แต่ตัว เกมส์ (กลับไปอ่านข้อหนึ่งใหม่)

ข้อสุดท้าย - แบบว่า เกมส์ห่วยในขั้นที่ไม่สามารถอธิบายเป็นภาษามนุษย์ได้ ต้องลองเองถึงรู้สึกครับ

Comment

Working...
                            X