Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTX 980Ti 13,500 ที่ คอมวัว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTX 980Ti 13,500 ที่ คอมวัว

http://www.computeandmore.com/
    ตามนี้เลยครับ

อีกซักพักของหมด หรือหมดไปแล้ว

Comment

๋JIB ก็ราคานี้นะ 13,500 บ.

Comment

หมดทั้งสองที่ครับ

Comment

ขายหมดเกลี้ยง (ตัว Top Gen ก่อน)

Comment

เทียบกับเรื่องกินไฟกับ 1070 คุ้มไม๊ล่ะเนี่ย

คือไม่ไช่ตัวการ์ดกินไฟเองนะ ผมหมายถึงแอร์ด้วยที่จะทำงานหนักขึ้น(นิดนึง)

Comment

วันนี้ผมไปมา ยังเหลือ980ti hof ครับ ได้มา1ตัว msi เข้าพรุ้งนี้ใครจะเอาก็จัดนะครับ งบน้อยๆ
              Last edited by Kammakum; 31 Jul 2016, 18:05:52.

Comment

Originally posted by Kammakum View Post
                วันนี้ผมไปมา ยังเหลือ980ti hof ครับ ได้มา1ตัว msi เข้าพรุ้งนี้ใครจะเอาก็จัดนะครับ งบน้อยๆ
                จัดมาเท่าไรครับ GTX 980ti hof

Comment

ถ้ามีรุ่นใหม่มาก็ซื้อรุ่นใหม่แหละ มาลดราคาตอนนี้ คงมีแต่คนหัดเล่นคอมล่ะมั้งที่ซื้อ

Comment

https://www.jib.co.th/web/index.php/...-GTX980-GAMING

Comment

ถ้าตัวนี้ไม่ลดเหลือ8000 ผมคิดว่าGTX 1060 น่าสนกว่าเยอะ

Comment

Originally posted by drcnfre View Post
                        ถ้ามีรุ่นใหม่มาก็ซื้อรุ่นใหม่แหละ มาลดราคาตอนนี้ คงมีแต่คนหัดเล่นคอมล่ะมั้งที่ซื้อ
                        980TI non ref ความแรงเท่าๆ 1070 non ref เลยนะครับแต่ราคาต่างกัน 4000 บาทได้ เมืองนอกเทสมา ในบอร์ดเราก็เทสมาแล้วนะครับลองพิจารณาดูผมว่าลดแบบนี้คุ้มนะ

Comment

ผมก็จัดมา ใครว่าดีไม่ดีไม่รู้เราซื้อมาเเล้วก็ดีเรานี้ละ ผมมองที่ มันเเพงกว่า1060 ตัวพวกrgb นิดเดียวครับ เเรมเท่ากัน เพราะถ้าซื้อก็คงซื้อ1060 ตัว 13000ละผม เอาหน้าตาการ์ดด้วย เลยเพิมอีกนิดไป980 ti ดีกว่า rx480 non ก็เงียบยาว
                          980ti ลงมาให้ละงบก็มีพอดี จัดเลยเเล้วกัน ของหมดเดียวก็อดอีก มือ1 ประกัน3ปี ไม่ผ่านมือใครมา ราคา1070 ฟันหัวเกิน ผมว่าราคามันหน้าจะเเพงกว่า 980ti ตอนนี้ไม่มาก ส่วนที่ผมซื้อ 980ti มาโดยรวมคิดว่าราคานี้ คุ้มครับ จากที่ราคาเคยเเตะ 20000+
                          คนก็ยังซื้อมาใช้กันได้ ใช้ไปสัก2ปี เเล้วเอามาขายสัก 8500-9000 ก็ถือว่าโอเค หน้าตาการ์ดก็สวย กินไฟไปหน่อย เเต่ หลายๆคน ก็เอา980ti มาต่อ sli เข้ายังไม่คิดถึงค่าไฟเลย
                          ส่วนตัวผมการกินไฟ ไม่ได้มองครับ มองเเค่ มันเเรง กว่า 1060 ในราคาต่างกันนิดเดียว ในตัวที่ผมจะซื้อ เเละ ก็คิดว่าเเรงตามๆ 1070 ที่ผมคงซื้อไม่ใหว
                          ผมออนบอร์ด รอซื้อ การ์ดสักตัว ที่คุ้มราคา เเล้ว980ti ในราคา 970 ผมว่าคุมละครับ

Comment

มันรองรับ DX12 มั้ยครับ

Comment

Originally posted by thescob View Post
                              มันรองรับ DX12 มั้ยครับ
                              รองรับแต่ไม่ดีเท่าGTX 10XX

Comment

Working...
                              X