Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมอ่านไฟล์ PDF จากเมล์ไม่ได้ครับ...plz

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมอ่านไฟล์ PDF จากเมล์ไม่ได้ครับ...plz

อ่านไฟล์ PDF จากเมล์ไม่ได้ครับ ผมลง Acrobat 6.0 Standard(แปลงไฟล์ได้) แต่เวลาอ่านไฟล์บนเมล์มันอ่านได้บางเครื่องอ่ะครับ(เป็นหน้า IE ขาวๆ) มันมีวิธีแก้มั๊ย ค้นหาตาม Google แล้วไม่เจอเลย ใครมีชั่วโมงบินเรื่องนี้ช่วยผมทีครับ....ขอบคุณมากๆครับ

ลองลงเวอร์ชั่นอื่นดูซิครับ ไม่ก็ลอง save as แล้วลองมาเปิดต่างหากโดยใช้โปรแกรมเปิดเอาเลย ไม่ต้องผ่านIE

Comment

เซฟแล้วเปิดได้ครับ แต่ user นี่ดิเค้าจะเปิดจากหน้าเมล์เลย....ไม่อยากลงโอเอสใหม่อ่ะเสียเวลา

Comment

Originally posted by ninep View Post
        เซฟแล้วเปิดได้ครับ แต่ user นี่ดิเค้าจะเปิดจากหน้าเมล์เลย....ไม่อยากลงโอเอสใหม่อ่ะเสียเวลา
        งั้นลองเป็นFirefoxน่าจะไม่มีปัญหานะ ลองดูแล้วกัน....

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
          X