Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนหน่อยครับ งบ 30000 เล่นเกมส์ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนหน่อยครับ งบ 30000 เล่นเกมส์ครับ

รบกวนหน่อยครับ งบ 30000 เล่นเกมส์ครับ
    ไม่รวมจอครับ ถ้าเป็นไปได้ ขอพวก 480 580 พอไหวไหมครับ หรือไหมก็แล้วแต่พี่ๆเลยครับ
    Last edited by narokohm; 28 Jan 2018, 21:05:19.

ตอนนี้การ์ดจอราคาสูงขึ้นมากครับ ยิ่งรุ่นสูงยิ่งซื้อแพงกว่าเมื่อก่อนมาก
    โดยเฉพาะตระกูล RX ไม่คุ้มจะเอามาใช้เล่นเกมเท่าไร และหายากมาก ๆ

แนะนำว่าซื้อมาใช้สำหรับเกมที่จะเล่นตอนนี้ก็พอครับ
    อนาคตจังหวะดี ๆ ค่อยอัพเกรดการ์ดจอ

แต่ก่อนอื่นเลย จงระบุชื่อเกมที่ต้องการเล่น และงบ 30k รวมจอไหม

Comment

Originally posted by taibkk View Post
      ตอนนี้การ์ดจอราคาสูงขึ้นมากครับ ยิ่งรุ่นสูงยิ่งซื้อแพงกว่าเมื่อก่อนมาก
      โดยเฉพาะตระกูล RX ไม่คุ้มจะเอามาใช้เล่นเกมเท่าไร และหายากมาก ๆ

แนะนำว่าซื้อมาใช้สำหรับเกมที่จะเล่นตอนนี้ก็พอครับ
      อนาคตจังหวะดี ๆ ค่อยอัพเกรดการ์ดจอ

แต่ก่อนอื่นเลย จงระบุชื่อเกมที่ต้องการเล่น และงบ 30k รวมจอไหม
      กะว่าใช้ยาวๆเลยครับ เน้น offline
      เพราะว่า มีตัวเล็กกะเล่นว่างๆ
      ไม่รวมจอนะครับ

Comment

ระบุชื่อเกมเลยครับ
        จริง ๆ งบ 30k ก็เล่นได้หมดทุกเกมแล้วล่ะ
        เพียงแต่ค่าตัวการ์ดจอตอนนี้มันโหดจนไม่น่าซื้อเผื่ออนาคต

Comment

หาของแรงๆ
          งบนี้ สัก i5 8400 + GTX 1060 6GB แจ่มนะ สำหรับเล่นเกมส์

Comment

Originally posted by taibkk View Post
            ระบุชื่อเกมเลยครับ
            จริง ๆ งบ 30k ก็เล่นได้หมดทุกเกมแล้วล่ะ
            เพียงแต่ค่าตัวการ์ดจอตอนนี้มันโหดจนไม่น่าซื้อเผื่ออนาคต
            ผมกะว่าตั้งราคาการ์ดจอสักหมื่นมือสองอ่ะครับ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
              หาของแรงๆ
              งบนี้ สัก i5 8400 + GTX 1060 6GB แจ่มนะ สำหรับเล่นเกมส์
              รบกวรจัดคราวๆให้ผมหน่อยครับ
              กะว่าจะหาการ์ดมือสองสัก 10000 น่าจะพอมีมั้ง

Comment

Working...
              X