Announcement

Collapse
No announcement yet.

ศูนย์ของ HDD Maxtor เค้ายังรับ Up รุ่นอยู่หรือเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ศูนย์ของ HDD Maxtor เค้ายังรับ Up รุ่นอยู่หรือเปล่าครับ

อยากทราบครับ ขอบคุณครับ

ลองโทรไปถามดูเลยครับ ชัดเจนที่สุด

Comment

รับครับ 80GB ขึ้นไป

Comment

HDD Maxtor ไม่มีบริการ upgrade แล้วนะครับ

Comment

ไม่น่าจะมีอัพนะครับ บริษัทแม่ถูกซื้อไปแล้วครับ

Comment

ผมก็คิดว่าไม่มีแล้วนะ ... เคยเมลไปถาม แต่ไม่มีสัญญาณตอบรับ

เซ็งเลย กะลังจะเอาไปเปลี่ยนพอดี กะจะยืดประกันหน่อย

ถ้าเอาไปเคลมตอนนี้เค้าอาจจะให้เป็น seagate กลับมา มั้ง

Comment

ใช่คับ ไม่รับแล้วคับ ผมไปถามที่ศูนย์1000tipมาคับ

Comment

แล้วถ้าหมดประกัน + พังแล้ว ผมจะทำไงได้ครับเนี้ย

Comment

Originally posted by soniconline View Post
                  แล้วถ้าหมดประกัน + พังแล้ว ผมจะทำไงได้ครับเนี้ย

ของผมเหลือประกัน ประมาณ 8 เดือน
                  จะเอาไปขายเป็น มือ 2 แล้วครับ

Comment

Working...
                  X