Announcement

Collapse
No announcement yet.

เลือกอันไหนระหว่าง...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เลือกอันไหนระหว่าง...

ผมไม่รู้จะเลือก PSU ตัวไหนดีระหว่าง PSU Enhance ENS-0560G-G 600w กับ thermaltake 750w ไม่รู้เหมือนกันครับตัวไหนดีกว่า ต้องปรึกษาท่านผู้ทีจะซื้อแล้ว

เป็นผมผมเลอก themaltakeอ่ะครับ ด้วยสาเหตุความชอบส่วนตัว

Comment

แล้ว thermaltake มันประหยัดไฟปล่าว กลัวที่ว่าจะเปลืองไฟเกินไป แต่เมื่อวานไปดู เทส มันประหยัดไฟได้มากเลย แต่ไม่รู้เหมือนกัน

Comment

ราคาต่างกันลิบลับเลย เทียบกันได้ไงวา ถ้าไหว Tt เลยครับ

Comment

งั้นตกลงผมควรเอา TT ใช่ไหมครับ

Comment

ดันๆไปดันไป

Comment

PSU Enhance ENS-0560G-G 600w ผมว่าน่าจะประหยัดไฟนะ

Comment

Originally posted by BackMay View Post
                แล้ว thermaltake มันประหยัดไฟปล่าว กลัวที่ว่าจะเปลืองไฟเกินไป แต่เมื่อวานไปดู เทส มันประหยัดไฟได้มากเลย แต่ไม่รู้เหมือนกัน
                มันมีด้วยเหรอครับ PSU ประหยัดไฟ ใช้เท่าไรมันก็กินไฟเท่านั้นแหละ นอกจากปิดเครื่องช่วยกันประหยัดพลังงาน

Comment

หนับหนุน Enhance เมื่อวานได้ดูเทส สุดยอด เจ๋งกว่า Enermax ลิบเลย (แต่ไม่รู้มันจริงปล่าวนะ)

Comment

Originally posted by Progress View Post
                    หนับหนุน Enhance เมื่อวานได้ดูเทส สุดยอด เจ๋งกว่า Enermax ลิบเลย (แต่ไม่รู้มันจริงปล่าวนะ)
                    คือผมก็อยากรู้ครับ ว่า อะไรที่บ่งบอกว่า มันเจ๋งกว่า
                    ผมไม่ได้กวน นะ แต่ผมก็อยากรู้จริงๆ ครับ ช่วยบอกหน่อยครับ

Comment

Working...
                    X