Announcement

Collapse
No announcement yet.

รอยยึดน็อตเเบบนี้เคลมได้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รอยยึดน็อตเเบบนี้เคลมได้มั้ยครับ

รอยยึดน็อตเเบบนี้เคลมได้มั้ยครับ ประกันของ Com7 คือบอร์ดมันติดบ้างไม่ติดบ้างครับ
    Last edited by heroin; 21 Aug 2008, 20:37:29.

ไม่ทราบนะครับ แต่ผมก็จะมาถามเหมือนกัน

พลาสติก ช่อง IDE ผมโยกมันหักไป เคลมได้ไหม ?

Comment

ได้คับ น่าเอาสีเมจิกมาระบายให้เนียนๆๆหน่อยคับ

Comment

Originally posted by artm5 View Post
        ได้คับ น่าเอาสีเมจิกมาระบายให้เนียนๆๆหน่อยคับ

สีเเบบไหนอะครับ สีส้มใช่มั้ยครับ อืมม

Comment

Originally posted by parnatiwat View Post
          ไม่ทราบนะครับ แต่ผมก็จะมาถามเหมือนกัน

พลาสติก ช่อง IDE ผมโยกมันหักไป เคลมได้ไหม ?
          ของท่านเคลมไม่ได้ครับ แต่ส่งซ่อมได้

Comment

ซ่อมมาแล้ว มันปกติ ถ้าเกิดอาการผิดปกติไรนี่ เคลมได้ปกติ ประกันไม่ขาดใช่ไหมครับท่าน

Comment

Originally posted by parnatiwat View Post
              ซ่อมมาแล้ว มันปกติ ถ้าเกิดอาการผิดปกติไรนี่ เคลมได้ปกติ ประกันไม่ขาดใช่ไหมครับท่าน
              ไม่แน่ใจนะ เห็นที่เขาแปะไว้ให้ดูตอนไปเคลมอะครับ

ว่า ช่อง IDE แตกหักเคลมไม่ได้ แต่ไม่ได้บอกว่าตัดประกันหรือเปล่า

Comment

เอาไปเคลมโลด ไม่ต้องบอกเค้าว่ามีรอยอะไร
                ทำหน้าบ๊องแบ๋ว บอกเมนบอร์ดมันเปิดติดๆ ดับๆ ครับ แค่นั้นละ เดี๋ยวได้ตัวใหม่มา (หรือวนซ่อม)

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
                  ไม่แน่ใจนะ เห็นที่เขาแปะไว้ให้ดูตอนไปเคลมอะครับ

ว่า ช่อง IDE แตกหักเคลมไม่ได้ แต่ไม่ได้บอกว่าตัดประกันหรือเปล่า
                  อะนะครับบ

งานเริ่มเข้าแล้วซิ

Comment

ผมว่าได้นะ เพราะรอยตรงนั้นมันไม่น่ามีส่วนจะทำให้การทำงานของบอร์ดเสีย ของผมเป็นรอยตรงที่ยึดกับเคสยังเคลมได้เลย 555

Comment

ไปคลองตันเลย น่าจะคุยง่ายกว่า

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับ ตอนนี้มันเปิดติดอีกเเล้ว งง มาก

Comment

ผมยัง งง นะเนี่ย ทำไมมันถึงไม่ติด งงเลย

Comment

ผมยัง งง นะเนี่ย ทำไมมันถึงไม่ติด งงเลย
                            เอาออกมาลองประกอบไม่ใสเคส ข้างนอกยังครับ บางที บอร์ดช็อต

Comment

เคยส่งไปแล้วรับอ่ะ

แต่ com7 นี่ไม่รู้ รู้แต่ Dcom มันรับ

Comment

Working...
                              X