Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะไปซื้อ 6000+ แล้วช่วยแนะนำหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะไปซื้อ 6000+ แล้วช่วยแนะนำหน่อย

จะไปซื้อ 6000+ แล้วช่วยแนะนำหน่อยครับ
    คืออยากได้แต่ไม่มีใครขาย มือ 2 เลยใน OC เลยต้องไปซื้อที่ Advice ราคา 5,330 บาท
    พี่ๆว่าดีไหมตัวนี้ แล้วกินไฟมากหรือปล่าวครับ

ddd

Comment

ผมเห็นที่พันทิพย์ ประกัน D-COM ห้าพัน
      ลองเดินๆดูครับ

Comment

ใช่รุ่นขนาดนี้เรื่องไฟ อย่าไปพูดถึงมันครับ

ขนาดรถแรงๆ ยังสูบน้ำมันทุกคัน

Comment

ใช้วันละกี่ ชม อ่ะ สงสัยเปลืองแย่ อิอิ
          อยากใช้เหมือนกัน
          Last edited by THITIPONG; 6 May 2008, 16:17:50.

Comment

เค้าว่าแรง........

Comment

แล้ว 6000+ นี่มันซิ้งมีไปป์เหมือนกันทุกกล่องเลยใช่ป่าวคับ
              ถามที่ร้านแถวบ้าน มันบอกเหมือนรุ่นทั่วไปไม่มีไปป์ -*-

Comment

Originally posted by alize00357 View Post
                แล้ว 6000+ นี่มันซิ้งมีไปป์เหมือนกันทุกกล่องเลยใช่ป่าวคับ
                ถามที่ร้านแถวบ้าน มันบอกเหมือนรุ่นทั่วไปไม่มีไปป์ -*-
                มันจะ แฮป ไวใช้เองดิ ไม่งั้นมันก็ไม่เคยขายจริงๆครับ

Comment

6000+ และ 6400+ มันเป็น 90nm หรือ 65nm ครับ

กินไฟเท่าไหร่ครับ 65w 90w หรือ 125w

-----------------------------------------

อืมเมนบอร์ดผมเดี๋ญวเคล็มเสร็จก็จะเอามาใส่ M2n sli delux

มีใครยืนยันให้ผมที่ได้ไหมว่า เมนบอร์ด M2n sli delux ใส่ phenom 9550 9750 9850 ได้บ้างครับ
                  เพราะผมกำลังเลือกอยู่ว่าจะเอา phenom เหรอ athlon ดี

Comment

6000 + UP 100W up ทั้งนั้นครับ

Comment

ตัวนี้ ถ้าจะเอามาเปิดบิทอย่าใช้เด็ดขาดเลยครับ

Originally posted by wikorn View Post
                      มันจะ แฮป ไวใช้เองดิ ไม่งั้นมันก็ไม่เคยขายจริงๆครับ
                      สมเป็นพ่อค้าไทยจริงๆ

Comment

ก็ไม่กินเท่าไรครับ เปิด COOL Q โหลดบิต วิง่ 900MHz ไฟ 1.1 พอได้ครับ ไม่ได้กินไฟ 125W ตลอดครับ

Comment

คือหมายถึงถ้าเอามาเปิดบิทจริงไปใช้ถูกๆดีกว่าไงครับ
                          จะเอามาใช้ทำไม ราคาตั้ง5พันกว่า

Comment

ไปซื้อที่ Jib มา 5290฿ ประกัน 3 ปี DCOm

แล้วก็มีฮีทซิ้งที่เป็นฮีทไปต์มาให้ด้วยครับ

Comment

4850e เร็วน้อยกว่า 6000+ ไม่มาก ประหยัดไฟด้วยแค่ 45W เอง.

Comment

Working...
                              X