Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tom Clancy's H.A.W.X ด่านเรดาเยอะๆ ผ่านไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อืมๆ ดีใจที่ทุกคนมาร่วมแสดงความเห็นกันนะครับ
    Last edited by songpol_oot; 27 Apr 2009, 23:36:37.

Comment

ว่าแต่ใครมีฉากจบบ้าง
      ผมนึกสงสัยว่า Artemis มันจะเจ๊งเลยไหม

Comment

จบแล้วครับ เมื่อเย็นนี้เอง

เล่นเรื่อยๆ ตอนว่างๆ มันดีครับ เครื่องตกก็เริ่มใหม่ แค่รู้ว่า มันต้องทำภาระกิจยังไงบ้าง ก็ซิวๆครับ อิอิ ง่ายๆ

Comment

Originally posted by ZilverBullet View Post
          ว่าแต่ใครมีฉากจบบ้าง
          ผมนึกสงสัยว่า Artemis มันจะเจ๊งเลยไหม
          Artemis กระจายเลยครับ ด่านสุดท้ายเราไปจัดการที่ซ่อนสุดท้ายของหัวหน้าใหญ่มัน

Comment

ด่าน ที่คุ้มกันเครื่องบินหละครับ ยิงไม่ตายสักทีมันอยู่ใต้ดิน

Comment

Working...
            X