Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ Windows Xp รุ่นไหนน่าสน ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ Windows Xp รุ่นไหนน่าสน ครับ

ขอบคุณครับ

เดิมๆๆ original ดีสุดแล้วสำหรับผม

Comment

Originally posted by nine View Post
      เดิมๆๆ original ดีสุดแล้วสำหรับผม
      ู^
      ^
      ขอเนียนด้วยคน........

Comment

^
        ^
        ^
        ตามข้างบนๆ ตัวเดิมๆ แต่หาแบบที่ Windows Update ใหม่ๆหน่อยก็พอ

Comment

ผมว่าเจ้าของกระทู้อยากจะรู้วินโดวส์ที่โมมาน่ะครับ คงไม่ใช่ original ให้ลองเข้าไปดูในนี้นะ ยาวเลยล่ะครับ
          Win XP 2007 V.2 Kool Edition กับ Win XP Dark Edition V.4 ตัวไหน Work กว่ากันครับ
          VOTE Windows XP ปรับแต่ง ตัวไหนดีสุด

Comment

XP SP3 สิ น่าสนที่สุด อิอิ

Comment

sp3 ตัว final ออกแล้ว รอมืออาชีพโมแจก

ตอนนี้อย่างเพิ่งใจร้อนรีบลงใหม่นะครับ

Comment

Originally posted by kingza99 View Post
                sp3 ตัว final ออกแล้ว รอมืออาชีพโมแจก

ตอนนี้อย่างเพิ่งใจร้อนรีบลงใหม่นะครับ
                ว้าว แจ๋ว พอดีกำลังจะลงใหม่พอดี อยากลองมานานล่ะ จะได้ลองซักที ไฟนอลด้วย อิอิ

Comment

Originally posted by kingza99 View Post

Originally posted by ปฐมวงศ์ View Post
                  ว้าว แจ๋ว พอดีกำลังจะลงใหม่พอดี อยากลองมานานล่ะ จะได้ลองซักที ไฟนอลด้วย อิอิ
                  ตัวโมก็มีแล้วครับ ร้อนๆเมื่อวานนี้เอง 2 ตัว

โมไม่เยอะ ไม่ตัดอะไรออกด้วย ใส่แค่ ธีมวิสต้า แล้วก็ไดเวอร์ SATA แค่นั้น

อีกตัวก็ เพียวๆเดิมๆเพิ่มแค่ SATA อย่างเดียว เวปสยาม..สยาม...บิด...บิด...อะไรนี่แหละ อิอิ

ปล.เห็นคนที่ลองลงแล้วมา Comment ว่า ให้ความรู้สึกดีกว่า SP2 ประมาณ 10-15% อันนี้ไม่รู้นะยังไม่ได้ลอง

แต่เก็บมาทั้งคู้เรียบโร๊ยยย
                  Last edited by pann; 25 Apr 2008, 19:34:40.

Comment

Originally posted by pann View Post
                    ตัวโมก็มีแล้วครับ ร้อนๆเมื่อวานนี้เอง 2 ตัว

โมไม่เยอะ ไม่ตัดอะไรออกด้วย ใส่แค่ ธีมวิสต้า แล้วก็ไดเวอร์ SATA แค่นั้น

อีกตัวก็ เพียวๆเดิมๆเพิ่มแค่ SATA อย่างเดียว เวปสยาม..สยาม...บิด...บิด...อะไรนี่แหละ อิอิ
                    ขอชื่อหน่อยครับ ใช้แล้วเป็นไงบ้าง

Comment

Originally posted by ปฐมวงศ์ View Post
                      ขอชื่อหน่อยครับ ใช้แล้วเป็นไงบ้าง
                      ชื่อเวปบิทเหรอ ใบ้ไปแล้วไง(ซาหยามบิด) อิอิ ถ้าเล่นเวปนี้อยู่

ก็เข้าหมวด OS windows เลย 2 อันแรกล่าสุดนั้นแหละ ยอดคนโหลดกะลังเพิ่มขึ้นตามลำดับ

แต่คาดว่า คืนนี้ก็น่าจะกระจายตามเวปอื่น เพราะผมร่วมแห่เมื่อวานต้นขบวนก็มาเสร็จเอาเกือบเช้า

Comment

Windows XP SP3 5512 VistaStyle + SATA-Raid
                        Microsoft Windows XP Service Pack 3 v5 1 2600 5512 ไม่โม ไม่มี driver

หรือป่าวครับ

Comment

Windows XP SP3 5512 VistaStyle + SATA-Raid
                          Microsoft Windows XP Service Pack 3 v5 1 2600 5512 ไม่โม ไม่มี driver

หรือป่าวครับ
                          อันแรกใช่ครับ

แต่อันที่2 อันนั้นมันเพียวๆเดิมๆเลยครับ

มันจะมีอีกอันนึงที่เขาโมไดเวอร์ SATA - Riad เข้าไปด้วย

เนี้ยอะครับ มันอยู่ติดกันเลย
                          Attached Files

Comment

อิอิ ขอบคุณครับ จะเริ่มดูดล่ะ

Comment

ขอบคุณทุกคำแนะนำครับ

Comment

Working...
                              X