Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD x2 4600+ เล่นการ์ดจอร์ รุ่นไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AMD x2 4600+ เล่นการ์ดจอร์ รุ่นไหนดีครับ

งบ 2500 ครับ ที่ดูๆ ก็ คงเล่น 8500 GT หรือ HD 3650 แน้นเล่นเกมส์ ครับ
    หรือ มี รุ่นไหน อีก ของ ค่ายไหน แน่ะนำหน่อยครับ

ถามอีกหน่อยครับ ระหว่าง 256 MB กะ 512 MB แตกต่างกันยังไง
    หรือ 512 แรงกว่าคับ

อยากรู้เหมือนกันครับ

ช่วยดัน

อยากรู้ว่า 8600 GT 256MB กับ 8600 GT 512MB แตกต่างกันอย่างไร

Comment

ตามลายเซ็นต์

Comment

พี่ วิกร ทำผมงง ><

Comment

ก็ลายเซ้นคุณไงครับ

Comment

อ่อ ที่ใช้อยู่ผมไม่รู้ มันเป็นอะไร ตอนเข้าวินโดร์มา หน้าจอมันกระพิบ เป็นเส้นๆ
            เอาจอ มาเปลี่ยนแล้วก็ยังเป็น ก็เลยไม่รู้เป็นที่อะไร งง ครับ

Comment

ถ้ามันกระพิบตลอด ลองเปลี่ยนไดร์เวอร์ ถ้าเป็นแค่ตอน เข้าวินโดวครั้งแรกเท่านั้น ก็ปกติ (ตอนใช้งานปกติ)

ถ้าปลี่ยนไดร์เวอร์แล้วยังไม่หาย(เวาใช้งานก็เป้นตลอด) ก็ได้ฤกษ์ ครับ เอาไปเครม

Comment

ขอบคุณพี่ วิกร มากครับ จะลองดูครับ

Comment

แต่ ยัง สงสัยอยู้ ระหว่าง 256 MB กะ 512 MB มันแตกต่างกันยังไง ของแมนโมรี่กาณ์ดจอ

Comment

เคยได้ยินมาว่า ความจุของแรมมันจะมีผลต่อเมื่อ รันงานชิ้นใหญ่ๆ(กราฟฟิกต่างๆ) หรือใช้จอใหญ่ๆประมาณนี้อ่าครับ

Comment

MEM มาก จะเห็นผลเมื่อเราใช้ ความระเอืยด(resorution) สูงๆครับ

Comment

ท่าน wikorn นี่ guru amd จริงๆ
                        อิอิ

Comment

Originally posted by greatmazinga View Post
                          ท่าน wikorn นี่ guru amd จริงๆ
                          อิอิ
                          แค่ผมไม่มีตังไปซื้อ INTEL ครับ อิอิ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                            แค่ผมไม่มีตังไปซื้อ INTEL ครับ อิอิ
                            อะไรคือลายเซ้น ครับ คุณ วิกร ดูยังไง ไม่เข้าใจ ผมเองก็เป็น คนหนึ่งใช้บอร์ด Asrock ครับ

Comment

อ่าวไม่มีตังค์เหมือนกันนี่หว่า...

Comment

Working...
                              X