Announcement

Collapse
No announcement yet.

Defragแล้วค้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Defragแล้วค้างครับ

คือผมจะ defrag พอเปิดไปได้ซักพักราวๆ3นาทีก็ค้างเลยอะครับไม่ทราบว่าเป็นอะไรเรียนรู้รู้ช่วยผมด้วยครับ

รายละเอียดน้อยจัง
    หมายถึง defrag เสร็จแล้วเหรอ หรือยัง งงนะเนี่ยะ

Comment

คือเปิด ดีแฟรกไปได้ราวๆ3นาทีเครื่องก็ค้างไปเลยอะครับ ทําไรก็มะได้ -*-

Comment

ถ้าดีแฟรกของที่วินโดมีให้ผมว่าไม่ดีนะช้า ลองใช้โปรแกรมดีแฟรกสิครับมีให้เลือกมากมายเร็วด้วยแต่ไม่รู้จะดีเปล่านะ

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=20535

Comment

มีใครเป็นเหมือนผมไหม พอดีแฟรค เสร็จแล้ว คอมมันโง่ๆอ่ะ

Comment

Originally posted by GyM View Post
              มีใครเป็นเหมือนผมไหม พอดีแฟรค เสร็จแล้ว คอมมันโง่ๆอ่ะ
              มีแบบนี้ด้วยเหรอครับ ฮาอีกแล้ว....

Comment

windows defragมันห่วย ลองใช้ diskeeper ดู

ไม่รู้สะกดถูกป่าวนะ

Comment

ลอง scan disk บ้างซิครับสุขภาพ Harddisk จะได้ดีขึ้น

Comment

Working...
                  X