Announcement

Collapse
No announcement yet.

จัดไป Maximus Formula E6750 HD3870 Samsung Raid 0 4*160GB เล่นน้ำโมไฟจ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ลองเล่นเกมส์อยู่ยังครับว่ามันจะค้างๆหรือเปล่า เพราะผมก็เทสผ่านนะแต่เวลาเล่นเกมส์มันชอบค้างๆ เลยต้องลดคอร์ลงถึงจะหาย

Comment

Originally posted by nong_f View Post
      ลองเล่นเกมส์อยู่ยังครับว่ามันจะค้างๆหรือเปล่า เพราะผมก็เทสผ่านนะแต่เวลาเล่นเกมส์มันชอบค้างๆ เลยต้องลดคอร์ลงถึงจะหาย
      ตอนนี้ไม่ได้ใช้ที่ความเร็วนั้นแล้วอ่ะครับ เอาการ์ดไปโมไฟมาตอนนี้วิ่งตามรูปเลยครับ

คะแนนไว้รอได้ E8400 มาก่อนค่อยเอามาให้ดูตอนนี้ E2140 เข็นไป 3.8 มันยังไม่ค่อยแรงเท่าไหร่คะแนนไม่ค่อยออก ไม่อยากเอามาให้ดูอายเค้า
      Attached Files

Comment

Originally posted by BUS View Post
        ขอไม่มาก อยากดู Core Temp อะ่ท่าน ซีเตอร์-บี
        Cpu มานไม่อยู่แล้วครับท่านไว้รอดูตอน E8400 ทีเดียวเลยเน้อ แต่ ตอนนั้นจำได้คร่าวๆว่า Idle ประมาณ 40-45 Load ประมาณ 67-69 เปิดแอร์ 30-33 Load 49-52 ประมาณนี้

Comment

ยอด............

Comment

เย็นจังขนาดไฟวีคอร์ 1.6 กว่า

Comment

แรงมากมายครับ ไม่ต้องง้อ ของรุ่นใหม่ๆเลย

Comment

แต่ก็มิได้นำพา

Comment

Working...
                X