Announcement

Collapse
No announcement yet.

Steamลดกระหน่ำSerious Samเกมดังสมัยยังหนุ่มๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Steamลดกระหน่ำSerious Samเกมดังสมัยยังหนุ่มๆ

Serious Sam HD: The First Encounter จาก14.99เหลือ 4.99 US
    Serious Sam HD: The Second Encounter จาก19.99เหลือ 4.99 US
    Serious Sam HD: Double Pack จาก 29.99เหลือ7.49 US
    Serious Sam HD: Gold Edition จาก39.99เหลือ10.00 US

รับรองครับเกมนี้มันแน่ๆยิ่งถ้าเล่นกับเพื่อนแล้วยิ่งมัน+ฮาด้วย

เดี๊ยวผมรอหัวหน้าคลับOCZ Copyright Clubออนเอ็มก่อนจะสั่งซักชุดนึง

มีเพื่อนๆคนไหนสนใจจะเล่นกับผมบ้างครับ^^+

ค่าเงินบาทขออ้างอิงของเมื่อวันที่ 23 กันยายน 2553

1เหรียญ:30.8074บาทไทย

อ้างอิงจากhttp://www.bot.or.th

สัปดาห์นี้ลดโดนเฟ๊ย(รอมาตั้งแต่ช่วงลดกลางปีแล้ว)... เดี่ยวจัดมาเล่นด้วยครับ

Comment

Originally posted by CannavaroJ View Post
      สัปดาห์นี้ลดโดนเฟ๊ย(รอมาตั้งแต่ช่วงลดกลางปีแล้ว)... เดี่ยวจัดมาเล่นด้วยครับ
      งั้นเด๋วเรามาเล่นด้วยกันนะ

ฮ่าาาฮ่าาา

แล้วเมื่อไรDiRT2จะลดอีกหว่าาา

อยากเล่นออนไลค์T^T

Comment

สมัยนั้นเล่นกับเพื่อนที่ร้าน4-5คน ฮามากเปิดโหมดUnlimited Ammo ยิงกันโคตรมัน

แต่เล่นคนเดียวแป๊กครับโดนรุมตายเป็นผัก

Comment

Originally posted by Evilliquor View Post
          สมัยนั้นเล่นกับเพื่อนที่ร้าน4-5คน ฮามากเปิดโหมดUnlimited Ammo ยิงกันโคตรมัน

แต่เล่นคนเดียวแป๊กครับโดนรุมตายเป็นผัก
          ก็Godโหมดซิท่านน

555+

สนใจมาร่วมแจมด้วยไหมละ

หึหึหึ

Comment

สมัยหนุ่มเลยเหรอท่าน

Comment

Originally posted by Layzner View Post
              สมัยหนุ่มเลยเหรอท่าน
              555+ ก็สมัยผมอยู่ ป5 ป6 อะท่าน ตอนนี้ ปวส.1

Comment

ฟัก ผมเพิ่งซื้อไปเมื่อ3เดือนที่แล้ว ตอนนั้นมันก็ลดนะ แต่ครั้งนี้ลดเยอะกว่าอีก
                ตัวนี้เป็น HD นะครับ เอาภาค 1 กับ second en มาปรับปรุงภาพใหม่ ทุกอย่างเหมือนเดิม
                ผมรอให้มันทำภาค2แบบHDอยู่เนี่ย

ความจริงเกมนี้เล่นคนเดียวก็ผ่านนะ แต่เล่นหลายคนเราตายกันบ่อยเพราะมัวแต่โวยวายกับเพื่อน สมาธิหลุด บางทีเดินไปให้วัวเสยตูดเล่น

id freekickghost นะ เพื่อใครซื้อไปก็แอดมาได้ ยังเล่นภาคse en ไม่จบเลยขี้เกียจ

Comment

300 บาท โอ้ววว จัดดีไหมหนอ ^^ เกมส์ถูกโคตร

Comment

น่าสนแฮะ แต่เก็บไว้ซื้อฟีฟ่าอะ เกมนี้เล่นแล้วเครียด(Serious)

Comment

Working...
                    X