Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงไดรเวอร์ไม่ผ่านครับช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงไดรเวอร์ไม่ผ่านครับช่วยที

ผมพยายามจะแก้แล้วครับ โดยปกติ ผมจะแก้โดยลงไดรเวอร์ใหม่ครับแต่ต้องลงทุกครั้งที่เปิดเครื่องเลย
    จนครั้งนี้มันลงไม่ได้ แล้วก็ขึ้นแบบนี้อะครับfixcom.jpg
    แล้วก็อีกอย่างครับ ถ้าผมไม่ลงถ้าเข้าเกมแล้วจะกระตุกมากครับ FPS ไม่ถึง 15 เลยด้วยซ้ำครับ

คอมเป็น Windows 7
    การ์ดจอของผมใช้ AMD Radeon HD7750
    โหลดไดรเวอร์จากเน็ตครับ ตอนลงใช้ amd-catalyst-15.7-with-dotnet45-win7-64bit ลงครับ

ช่วยบอกสาเหตุและวิธีแก้หน่อยครับ ขอบคุณครับ

Originally posted by PPza View Post
    ผมพยายามจะแก้แล้วครับ โดยปกติ ผมจะแก้โดยลงไดรเวอร์ใหม่ครับแต่ต้องลงทุกครั้งที่เปิดเครื่องเลย
    จนครั้งนี้มันลงไม่ได้ แล้วก็ขึ้นแบบนี้อะครับ[ATTACH=CONFIG]3416200[/ATTACH]
    แล้วก็อีกอย่างครับ ถ้าผมไม่ลงถ้าเข้าเกมแล้วจะกระตุกมากครับ FPS ไม่ถึง 15 เลยด้วยซ้ำครับ

คอมเป็น Windows 7
    การ์ดจอของผมใช้ AMD Radeon HD7750
    โหลดไดรเวอร์จากเน็ตครับ ตอนลงใช้ amd-catalyst-15.7-with-dotnet45-win7-64bit ลงครับ

ช่วยบอกสาเหตุและวิธีแก้หน่อยครับ ขอบคุณครับ
    ลงวินโดว์ 8.1-10 น่าจะหายขาด

Comment

ไม่ก็ ใช้ ddu ลบไดวเวอร์ แล้วโหลด ไดวเวอร์การ์ดจอล่าสุด 15.9.1beta มาลงดูนะ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by THEFOOL View Post
          ไม่ก็ ใช้ ddu ลบไดวเวอร์ แล้วโหลด ไดวเวอร์การ์ดจอล่าสุด 15.9.1beta มาลงดูนะ
          แล้วถ้ายังแก้ไม่ได้ ก็เปลี่ยนเป็น windows 8.1-10 เลยใช่ใหมครับ หรือยังมีวิธีอื่นนอกจากลง windows ใหม่ใหมครับ?

Comment

Originally posted by PPza View Post
            แล้วถ้ายังแก้ไม่ได้ ก็เปลี่ยนเป็น windows 8.1-10 เลยใช่ใหมครับ หรือยังมีวิธีอื่นนอกจากลง windows ใหม่ใหมครับ?
            โพส3

Comment

Working...
            X