Announcement

Collapse
No announcement yet.

จัด AMD 25,000 ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จัด AMD 25,000 ให้หน่อยครับ

รบกวน จัด AMD งบ 25000 ให้หน่อยครับ

เล่นเกมส์/ดูหนัง hidef / กราฟฟิค 3D เล็กน้อย

เอามาใส่ กับ Cast NZXT HU001 นะงับ

ใส่ sink นอกนะครับ หรอใครแนะนำยังไงที่ดีกว่าก้อขอบคุณนะครับ / ปล. ไม่รวมจอนะครับ

รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับๆ
    Last edited by BubbleZ; 15 Aug 2009, 13:56:38.

มีเคชแล้วเหรอ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      มีเคชแล้วเหรอ

ครับ

ครั้งกรที่คุยกับพี่ไว้ พอดีต้องเอาเงินไปใช้ทางบ้านให้แม่ พึ่งจะมีใหม่ ไงก้อขอโทพี่วิกรด้วย

ส่วนที่ถามไปครั้งนี้ ก้อ จะให้พี่จัดการให้อีกนี่แหละเพราะผม OC ไม่เป็นงับ

ขอบคุณนะงับ

Comment

ขอโทษไร ไม่ได้ผิดอะไรสักหน่อย มันต้องทางบ้านมาก่อนนะูถูกแล้ว คอมมันเรื่อง จิบๆ ซื้อเมื่อพร้อมครับ เมื่อไรก็ได้

X2 550 4000
        ASUS M4A78TD EVO 3600
        RAM GSKILL NQ 1600 2Gx2 3400
        DVDRW 800
        CASE มีแล้ว
        HDD AAKS 640G 2200
        PCI-E HD4890 7000
        PSU SCYTHE 600W 3400

Comment

Originally posted by wikorn View Post
          ขอโทษไร ไม่ได้ผิดอะไรสักหน่อย มันต้องทางบ้านมาก่อนนะูถูกแล้ว คอมมันเรื่อง จิบๆ ซื้อเมื่อพร้อมครับ เมื่อไรก็ได้

X2 550 4000
          ASUS M4A78TD EVO 3600
          RAM GSKILL NQ 1600 2Gx2 3400
          DVDRW 800
          CASE มีแล้ว
          HDD AAKS 640G 2200
          PCI-E HD4890 7000
          PSU SCYTHE 600W 3400

ชุดนี้ เจ๋งดีนะครับพี่ แต่ถ้า เอา CPU ให้สูงกว่านี้อีกนิดได้ปะครับ เผื่อ อนาคตไว้สักนิด

หรอว่าดีแล้วก้อแล้วแต่พี่งับยังไงก้อต้องรบกวนพี่จัดการอยุ่ดี

Comment

ถ้ามีงบก็ดีครับ ได้รุ่นที่เป็น 4หัวแท้ๆมาใช้หรือรุ่น 3หัวมาใช้ เพิ่มอีก 2000 กว่าไำด้มั้งครับตามรุ่นที่จะเอา
            แต่้าสุดงบ ก็เอา X2 550 นี้แหละครับ เดี่ยวลุ้นเปิด 4หัวกันครับ ้าสำเร็จ ก็ได้ X4 955 มาใช้ในราคา 4000 เลยครับ อิอิ

Comment

ถ้ามีงบก็ดีครับ ได้รุ่นที่เป็น 4หัวแท้ๆมาใช้หรือรุ่น 3หัวมาใช้ เพิ่มอีก 2000 กว่าไำด้มั้งครับตามรุ่นที่จะเอา
              แต่้าสุดงบ ก็เอา X2 550 นี้แหละครับ เดี่ยวลุ้นเปิด 4หัวกันครับ ้าสำเร็จ ก็ได้ X4 955 มาใช้ในราคา 4000 เลยครับ อิอิ

ครับ ผมก้อคงคิดว่าพี่มั่นใจใน 4 หัวตัวนี้ แล้ว ก้อลองดู ครับ

อีกอย่างครับพี่ ถ้า เปลี่ยน sink เป็น sink นอก +อีกเท่าไรครับ บอกมาหน่อย จะได้ เกบเพิ่มครับ

Comment

Originally posted by BubbleZ View Post
                ครับ ผมก้อคงคิดว่าพี่มั่นใจใน 4 หัวตัวนี้ แล้ว ก้อลองดู ครับ

อีกอย่างครับพี่ ถ้า เปลี่ยน sink เป็น sink นอก +อีกเท่าไรครับ บอกมาหน่อย จะได้ เกบเพิ่มครับ
                B 50 ไม่ร้อนอะไรครับ ตอนนี้ CCF ลดราคาอยู่ 1300 มั้งครับถ ูกและเย็นครับ

Comment

พี่ ผม งง กับ main board พี่นิดหนึ่ง

ตัวที่พี่พิมพ์มา ผม หาไม่เจอ

หาเจอแต่ตัวนี้ ASUS M4A785TD-V EVO

ใช่ หรือ เปล่า หรอถ้าไม่ใช่ รบกวนพี่ บอกที่ครับ

ขอบคุณครับ

Comment

ตัวนั้นแหละ ราคา 3600 ผมจำรุ่นไม่ค่อยเม้นแต่ราคาไม่พลาดครับ ชื่อมันยาว ตั้งมาทำไมก็ไม่รู้ยาวๆ

Comment

ตัวนั้นแหละ ราคา 3600 ผมจำรุ่นไม่ค่อยเม้นแต่ราคาไม่พลาดครับ ชื่อมันยาว ตั้งมาทำไมก็ไม่รู้ยาวๆ
                      อ่อ ตัวนี้ onboard 4200 ซะด้วย แหะๆๆ

ซื้อ 1 ได้ 2 หรือ พี่ ฮ่าๆๆ สุดยอดจิงๆๆ

ปล. พี่ครับ ตัว B 50 ที่พี่ว่า ขอ ชื่อ เต็มๆๆ ที่ครับ ผมไม่เคยเห็น เลยมึนๆๆ ขอบคุรครับ
                      Last edited by BubbleZ; 15 Aug 2009, 15:43:21.

Comment

AMD Phenom II X4 940BE 3.0 GHz. Black Edition 7,650
                        Biostar TA790GX-128M : AM2+ AMD 790GX/SB750 3,070
                        Kingston 4 GB (2GB x 2) 800 MHz. Dual-CH. 1,800
                        HIS Radeon HD4890 1 GB GDDR5 256 Bit REF. 7,100
                        WD 5000 AADS 500 GB S-ATA II 32 MB 1,950
                        iCute Titanium PRO 650W. 2,690
                        DVD-RW 800

** อันนี้ X4 ครับ แต่เป็น DDR2 นะ

Comment

Originally posted by BubbleZ View Post
                          อ่อ ตัวนี้ onboard 4200 ซะด้วย แหะๆๆ

ซื้อ 1 ได้ 2 หรือ พี่ ฮ่าๆๆ สุดยอดจิงๆๆ

ปล. พี่ครับ ตัว B 50 ที่พี่ว่า ขอ ชื่อ เต็มๆๆ ที่ครับ ผมไม่เคยเห็น เลยมึนๆๆ ขอบคุรครับ
                          นี้ไง B50 ที่สาวก AMD รู้กัน
                          http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=532844

Comment

นี้ไง B50 ที่สาวก AMD รู้กัน
                            http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=532844

พี่ครับ ตกลง ผมเปลี่ยน งบ จาก 25000 เป็น 28500 ให้ละกันนะครับ

ที่เหลือ ให้พี่จัดการ เหมือนเดิมครับ

ขอบคุณมากครับ

Comment

พี่ครับ ตกลง ผมเปลี่ยน งบ จาก 25000 เป็น 28500 ให้ละกันนะครับ

ที่เหลือ ให้พี่จัดการ เหมือนเดิมครับ

ขอบคุณมากครับ
                              แล้วอีก 3000 จะเอาอะไรละครับ

Comment

Working...
                              X