Announcement

Collapse
No announcement yet.

Boston BA635 เป็นงัยมั่งคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ท่านเรือรบพูดซะหมดพุงเลย ลงขายดีมั๊ยเนี่ย

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
      เคยใช้เมื่อนานมาแล้ว แต่ไม่เห็นคุณค่าของมัน เพราะเปิดดังๆแล้ว เบสกลายเป็น เคาะถังพลาสติก

สงสัยเกิดไม่ทัน

Comment

Originally posted by cheme View Post
        ท่านเรือรบพูดซะหมดพุงเลย ลงขายดีมั๊ยเนี่ย
        มันคุ้มค่า สมราคา ค่าตัวมันนั่นแหละ

ปล.ค่าตัวสำหรับคนเล่นเครื่องเสียง กับคอมบนโต๊ะเท่านั้นนะครับ อิอิอิอิ

Comment

ขายไหมผมสนนะ อิ อิ

[IMG][/IMG]
          Last edited by buncha; 18 Jan 2008, 08:31:34.

Comment

Originally posted by buncha View Post

[IMG][/IMG]

Comment

Originally posted by AcePilot View Post
              แอบเข้ามาสนใจรูปของท่านแทน

Comment

เสียง O.K. ครับกลางแจ่มมากครับ ออกมาทุกชิ้นดนตรีท่านลองฟังจากแผ่นออดิโอไฟล์ที่ดีๆหน่อยนะครับ......
                ส่วนเรื่องเบสดูจากลักษณะทางกายภาพของตัวซับแล้วผมว่าได้แค่นี้ก็สุดยอดแล้วครับ..........................
                แล้วแต่หูใครชอบแบบใหน............จะเอาเบสตูมๆจากซับดอกเล็กคงลำบากหน่อยครับ.......
                ผมสรุปว่าเป็นลำโพงตัวนึงที่น่าเก็บรักษาครับ(โดยส่วนตัวนะครับ).........................................
                ขอบคุณพี่CRUISE4(พี่บิ๊ก)ที่อนุเคราะห์ลำโพงชุดนี้มาไม่มีวันลืมพระคุณครับ..................

Comment

Originally posted by ลุงอ๊อด View Post
                  มันคุ้มค่า สมราคา ค่าตัวมันนั่นแหละ

ปล.ค่าตัวสำหรับคนเล่นเครื่องเสียง กับคอมบนโต๊ะเท่านั้นนะครับ อิอิอิอิ
                  เล่นในห้องไม่ใหญ่มากเสียง เสียงเกินคำบรรยายเมื่อเทียบกับราคาเลยคับ

Originally posted by buncha View Post

[IMG][/IMG]
                  เดี๋ยวลองคิดดูอีกทีคับท่านพี่

Originally posted by Panutty View Post
                  เสียง O.K. ครับกลางแจ่มมากครับ ออกมาทุกชิ้นดนตรีท่านลองฟังจากแผ่นออดิโอไฟล์ที่ดีๆหน่อยนะครับ......
                  ส่วนเรื่องเบสดูจากลักษณะทางกายภาพของตัวซับแล้วผมว่าได้แค่นี้ก็สุดยอดแล้วครับ..........................
                  แล้วแต่หูใครชอบแบบใหน............จะเอาเบสตูมๆจากซับดอกเล็กคงลำบากหน่อยครับ.......
                  ผมสรุปว่าเป็นลำโพงตัวนึงที่น่าเก็บรักษาครับ(โดยส่วนตัวนะครับ).........................................
                  ขอบคุณพี่CRUISE4(พี่บิ๊ก)ที่อนุเคราะห์ลำโพงชุดนี้มาไม่มีวันลืมพระคุณครับ..................
                  ขอบคุณสำหรับคำแนะนำคับพี่ชาย

Comment

ผมมันพวกบ้าเบสอ่ะ สมัยนั้น มีอีกตัวนึง P&A Shark SW-68A ถูกใจเสียงตัวนี้มากกว่า

Comment

ครับ ยังไงก็ติดต่อมานะครับ ผมรอได้ครับ

จะเอามาลองใส่กับ x3 ครับ

Comment

ลำโพงที่ดีมะจำเป็นต้องดีที่สุด มันคือตำนาน

Comment

Originally posted by buzdesign View Post
                          ลำโพงที่ดีมะจำเป็นต้องดีที่สุด มันคือตำนาน
                          ลำโพงที่ดีคือลำโพงที่มีเสียงครับ ถ้าไม่มีเสียงจะเป็นลำโพงไม่ดีครับ (ล้อเล่นนะ)

Comment

Originally posted by Roat View Post
                            ลำโพงที่ดีคือลำโพงที่มีเสียงครับ ถ้าไม่มีเสียงจะเป็นลำโพงไม่ดีครับ (ล้อเล่นนะ)
                            หรือ เรียกอีกอย่างว่าลำโพงที่เสีย ซึ้งต้องส่งไปซ่อม ^^ ขำๆๆน่ะท่าน

Comment

กลายเป็นกระทู้ เชิญยิ้ม ไปซะละ ไม่เป็นไรคับผม ฮาๆ มีมุขเท่าไหร่ยิงได้เลยคับ

Comment

Working...
                              X