Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเปิด server Radio Host เว็บ ใช้เน็ตอะไรดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะเปิด server Radio Host เว็บ ใช้เน็ตอะไรดีครับ

ผมอยากจะเปิด สถานี Radio และ Host ให้คนเช่า ไม่ใหญ่มาก ขอความชัว มากกว่า

จะใช้เน็ตของอะไรดี กี่เม็ก ราคาประมาณเท่าไหร่

เราเตอร์ ของอะไร แล้วก็กันโดนยิง server ต้องทำยังไงบ้าง

ขอบคุณครับ มือใหม่ อยากทำดูอะครับ

ADSL Upload 1Mbps ก็ได้ครับ

ยิงปล่อยใส่ External Server

Comment

Originally posted by X1950Pro View Post
      ADSL Upload 1Mbps ก็ได้ครับ

ยิงปล่อยใส่ External Server

อะนะ

Comment

Working...
      X