Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ ไม่เกิน 3500 อยากได้ ATI อ่ะงับ แนะนำหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

โฮ โฮ ตังออกวันศุกร์ ต้องรออีกใช่มั๊ยเนี่ย T^T

เดี๋ยววันศุกร์ก็ได้ไปถอยแย้ว อดใจรอไว้ >_<

Comment

1650 ธรรมดา = X1650Pro ต่ำกว่ารุ่น Pro ไม่มีแล้วครับ
      2500 อย่ารอช้าก่อนมีคนไปซิว

แล้วตกลงท่านจาให้ผมเอาตัวไหนแน่เนี่ย X1650 X1650 PRO

งงละเนี่ย - -"

Comment

เอาตัวที่ร้านบอกว่า "1650 ธรรมดา" ที่ราคา 2500 แหละครับ ความหมายก็คือร้านไม่เข้าใจครับ
        ว่า"1650 ธรรมดา"ก็คือ "X1650Pro "ซื้อเลยครับ 2500

Comment

โอเคคับ - -"

สงสัยร้านมันจะงง

เหอๆ

Comment

Originally posted by alize00357 View Post
            แล้วตกลงท่านจาให้ผมเอาตัวไหนแน่เนี่ย X1650 X1650 PRO

งงละเนี่ย - -"
            ใจเย็นนิดหนึ่งนะครับ ท่านกำลังขอความช่วยเหลือจากคนอื่นอยู่นะครับ

Comment

เดินไป หยิบกล่องมา บนกล่องต้องมีข้อความว่า

X1650Pro ชัดเจนครับ ขาดคำว่า Pro ก็ให้เดาว่ามันเป็นรุ่นอื่นที่เราไม่ต้องการไว้ก่อน

พลิกกล่องให้ครบทุกด้าน ถ้าเห็นคำว่า DDR3 แปลว่าท่านมาถูกทางแล้วครับ หยิบกล่องนั้นมาจ่ายเงิน

ได้เลย ก่อนล้วงเงินจากกระเป๋าเช็คอีกนิดก็ได้ว่า กล่องที่เราหยิบมา มันเป็น Slot AGP หรือว่า

PCI-E ด้วยก็ยิ่งดีครับ มองไปถึงตัวซิงค์ของ VGA ไปด้วยก็ยิ่งเพิ่มความมั่นใจ ว่าเป็นแบบ Silent

หรือว่าแบบพัดลมปกติ (ถ้า Silent เอามันกลับไปวางที่เดิม)

ทำตามนี้ รับรองท่านได้ VGA ที่ถูกใจแน่นอนครับ เรื่องราคา ***งกันไม่เกิน 300 ก็ปล่อยวางไว้ครับ

Asus มักจะแพงกว่าชาวบ้าน แต่ QC เค้าทำมาดี + Bundle ของแถมเพียบครับ

Comment

หรือจะเดินทางมาจังหวัดเชียงใหม่ก็ได้ครับ นั่งรถสี่ล้อแดงมาลง Pantip เชียงใหม่ แถวไนท์บาซ่า

ขึ้นไปชั้น 2 ไปร้าน HWH มีให้เลือกครบเลยครับ Sapphire X1650Pro 3290 บาท หรือ

Galaxy 7600GS 3490 บาท

ค่ารถไปกลับลำปาง 120 บาท ค่ารถแดงนั่งจากอาเขตไปกลับ 40 บาท ยังอยู่ในงบครับ

Comment

Originally posted by alize00357 View Post
                  โอ้ว โลตัสลำปาง ตั้งแต่เปิดมาเคยเข้า 2 ครั้ง

- -"

ไม่รู้ว่าร้านมันอยู่ตรงไหนรึท่าน
                  ขนาดนั้นเชียว ยังงี้ควรแนะไปเปิดหูเปิดตาด่วน ของดีมีอีกเยอะ

Comment

คุณ Rikimaru เป็นคนเชียงใหม่หรอคับ ทำไมรู้ทางดีมากเลย

Comment

Originally posted by patinya_w View Post
                      คุณ Rikimaru เป็นคนเชียงใหม่หรอคับ ทำไมรู้ทางดีมากเลย
                      ผมคนลำปางแต่มาอยู่เชียงใหม่ได้สองปีแล้วครับ

Comment

เย้ เย้ มีคนลำปางโตย

ตอนนี้คิดว่าวันศุกร์จะนั่งรถไปเชียงใหม่เลยอ่ะคับเนี่ย คิ คิ

ยังไงก็ขอคำชี้แนะโตยเด้อ หุ หุ

Comment

ฮอคนเหนอตอบเนอ เฮาบ่ใจ้คนเหนอ

Comment

โฮ่ โฮ่

ขอบคุณคับท่าน วันศุกร์ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด จะไปเชียงใหม่เพื่อสอย1650PRO

สู้โว้ย แย๊กกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

มาซื้อเชียงใหม่ก็ดีครับ ของให้เลือกเยอะดี อิอิ

ลองเช็คราคาในเวป www.hwhinter.com อีกทีก็ได้ครับ รู้สึกจะ 3290 บาท ขอลดเต็มที่ได้

20 บาทถ้วนครับ เบอร์โทรร้านดูจาก contact ในเวปได้เลย โทรถามก่อน จะได้ไม่เสียเวลามาครับ

เผื่อของหมด (ผมไปเมื่อวาน เห็นอยู่ครับ)

Comment

โอ้ว ขอบคุณมากคับที่อุตส่าไปดูมาให้ผม

เป็นพระคุณอย่างยิ่ง ^0^

Comment

Working...
                                X