Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วงนี้ไม่มีใครOC โน้ตบุ้คมาโชว์แล้วเหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วงนี้ไม่มีใครOC โน้ตบุ้คมาโชว์แล้วเหรอครับ

ตอนแรกๆๆที่ผมเข้ามาบอดนี้
    เห็นOC กันเยอะ ช่วงนี้หายไปหนายกานหมด ^^

เค้าก้ออาจจะ สงสาร อ่ะครับ สู่ไป OC กับ PC ยังมันกว่า ไม่ค่อยเสี่ยง อ่ะ ก้ออย่างที่บอกว่า การ โมเป็นสิ่งที่หลีกหนีความจริงไม่ได้ นั้นก้อความ พัง ภายหลัง หรือ อายุสั้นลง นั้นเอง อิอิอิ

Comment

ตอนนี้กำลังหาแรม 4GBx1 มาลองครับ เพราะ 965 ใส่ได้ 555 6GB-8GB

Comment

มันสุดแค่นั้นแล้วครับ ไปต่อไม่ไหวแล้ว

Comment

เสี่ยทุเรียนคงลายุทธจักรไปแล้ว

Comment

ผมว่ายังไงโน๊ตบุ๊คก็ไม่เหมาะกับการ OC นะ นอกจากสเปกจะเทพจริงๆ

Comment

ยังไม่มีของเล่นใหม่ครับเลย เก็บตัวฝึกวิชา(ทำมาหากิน)ก่อน จริงๆเพื่อนๆที่ใช้ s42 ชม นี้น่าจะลากโชว์หน่อยน่ะครับ ผมว่าแรงพอดูเลย ผมว่า 1280*800 3d06 น่าจะเกือบๆ 7พัน cpu+vga น่ะครับ เสียดายไม่มีเครื่อง เพราะที่ซื้อใว้ยังถยอยใช่ไม่หมดเลยครับ

Comment

อิอิ

ไม่ได้เห็นนานละ

Comment

พอแระ อิอิ

Comment

ท่าน saksith ช่วงนี้ไม่ค่อยเห็นเลยนะครับ

หายไปนาน...

Comment

Originally posted by oukkrit View Post
                      ท่าน saksith ช่วงนี้ไม่ค่อยเห็นเลยนะครับ

หายไปนาน...
                      ตอบแทนครับ กำลังปั้มเงิน แต่งเมียคนที่2 ครับ ^^ พัทยา สาวๆมันเยอะ ผ่านศีราชาซิบบอกเน่อจะพาไปนวด กษัย

Comment

Originally posted by turionx2 View Post
                        ตอบแทนครับ กำลังปั้มเงิน แต่งเมียคนที่2 ครับ ^^ พัทยา สาวๆมันเยอะ ผ่านศีราชาซิบบอกเน่อจะพาไปนวด กษัย
                        ซะงั้นอ่ะนะ อิอิ ล่าสุดเพิ่งออกจากรพ ครับ ไข้เลือดออกเล่นซะให้ กำลังจะกลับไปพัทยาแว้ว

Comment

เข้ามาดูผู้ใหญ่คุยกัน

Comment

Comment

ตอนนี้ใช้ให้มันคุ้มที่สุดเท่าที่จะใช้มันได้ก็พอแระจ้า

Comment

Working...
                              X