Announcement

Collapse
No announcement yet.

BIA:HH ตอนที่ต้องหนีไฟไปทางไหนบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• BIA:HH ตอนที่ต้องหนีไฟไปทางไหนบ้าง

เล่นไปถึงประมาณผ่านห้องน้ำแล้วเจออีกห้องน่าเป็นห้องนอนแล้วหาทางไปไม่เจอแล้ว

วิ่งไปให้มันสุดทาง ก็พอครับ วิ่งทางที่เราวิ่งได้ครับ ทางไหนไปไม่ได้อย่าวิ่งต่อแล้วถ้าช้าก็โหลดเชพเกมมาเล่นใหม่

Comment

จำไม่ได้เหมือนกัน แต่เอาเป็นว่ามันมีทางไปน่ะท่าน วิ่งไปเถอะ
      ตรงไหนที่ไปได้ก็ไป อย่าหยุด หยุดแล้วมันร้อน ร้อนแล้วก็ตาย อิอิ

Comment

วิ่งๆๆๆๆ สุดท้ายจะเจอหน้าต่าง มันจะพุ่งออกมาข้างนอกก็จบแล้ว ถ้าจำไม่ผิดนะ

Comment

ผมโดนออกมาจากไฟไหม้แล้วเจอภาำพหลอนเห็นเป็นรูป ผู้หญิง ชุดขาวเลยไม่กล้าเล่นแล้ว

Comment

เกมส์นี้มันนะขอบอก

Comment

Originally posted by nares2142 View Post
              ผมโดนออกมาจากไฟไหม้แล้วเจอภาำพหลอนเห็นเป็นรูป ผู้หญิง ชุดขาวเลยไม่กล้าเล่นแล้ว
              ผู้หญิง ชุดขาว ตอนแรก ผมก็หลอนนะ
              พอเล่นๆไป เอ่ิอ มันเป็นผู้หญิง ที่เจ้า franky ไปช่วย นี่หว่า
              หลอนสุด ตอนเดินอยู่ใน ทางเดิน และ เด็กเวร มันโผล่มา เต็มจอ นี่มากกว่า
              ผงะเลย

Comment

ไอ้แว่นอีกคน ชอบโผล่มาหลอน ทั้งเรื่องเลย
                สนุกมากๆ เกมส์นี้ เล่นจบไป 2 รอบแล้วยังไม่เบื่อเลย
                รอภาคต่อ อิอิ

Comment

ฉากภาพหลอนเล่นตอนกลางคืน ไอ้ตอนที่ต้องเข้าไปในโรงพยาบาลนี่รู้สึกหวิวๆ

เริ่มสับสนว่าตกลงตูเล่นเกมอะไรอยู่วะเนี่ย

คิดในใจ เมื่อไรพวกนาซีจะโผล่มาวะ อย่างน้อยจะได้มีเพื่อน พอยิงตายก็หลอนต่อ

Comment

Originally posted by pandashot View Post
                    ฉากภาพหลอนเล่นตอนกลางคืน ไอ้ตอนที่ต้องเข้าไปในโรงพยาบาลนี่รู้สึกหวิวๆ

เริ่มสับสนว่าตกลงตูเล่นเกมอะไรอยู่วะเนี่ย

คิดในใจ เมื่อไรพวกนาซีจะโผล่มาวะ อย่างน้อยจะได้มีเพื่อน พอยิงตายก็หลอนต่อ
                    มันหลอนขนาดนั้นเลย เหรอ ผมเฉยๆๆนะ แต่ไอ้เด็ก Peter นี่ไม่ไหวเล่นเอาตกใจ

Comment

Originally posted by pandashot View Post

Originally posted by KOMMAND View Post
                      มันหลอนขนาดนั้นเลย เหรอ ผมเฉยๆๆนะ แต่ไอ้เด็ก Peter นี่ไม่ไหวเล่นเอาตกใจ
                      ตอนอยู่ใน โรงพยาบาล รู้สึก เหมือนกัน เลยแหะ - -
                      นาซีอยู่ที่ไหน กระผมกลัวผีั !!!

Comment

ตอนนี้้หลอนกว่าออกมาจากโรงพยาบาลฝนตก เจอนาซีแยกร่างได้

ผมใช้ 4870 ไม่รู้เป็นที่ตัวนี้หรือเปล่าที่ทำให้เห็นนาซีแยกร่าง
                        Attached Files

Comment

กำลังเล่นอยู่เลยระเบิดปืนมันแล้วกำลังไปต่อแล้วมันก็ขึ้น VPU Recover เครื่องก็ดับเซ็งเลยใครมี Save ที่ผ่านตรงนี้ขอหน่อยสงสัยบัคเพราะฝนตก

Comment

Working...
                          X