Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนแนะนำ HDD BOX 3.5" SATA ด้วยขอรับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนแนะนำ HDD BOX 3.5" SATA ด้วยขอรับ

จะหาซื้อมาใช้สักตัวน่ะครับ

ไม่ทราบมีท่านไหน ใช้อยู่แล้วอยากบอกต่อ หรือพอรู้ว่ารุ่นไหน ยี่ห้อไหนมันดี

รบกวนแนะนำด้วยครับ ขอเป็นไม่เกิน สองพัน บาท นะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

เรื่องยี่ห้อดีๆ ผมไม่ทราบนะครับ แต่ตอนนี้มีขายทั่วไปตัวละไม่ถึงพัน ก็ใช้ได้ดีเหมือนกัน usb 2.0 ด้วย

Comment

ดันนิดนะคับ

^ ^"

Comment

ดูเรื่องระบายความร้อนดีกว่าครับ
        พวกที่ทำจาก aluminiun มันจะช่วยเรื่องความร้อนได้ครับ
        แล้วก็มีรุ่นที่มี port fire wire ด้วยอะคับ (สำหรับ mainboard ที่รองรับ อะครับ)

Comment

Originally posted by pipe View Post
          ดูเรื่องระบายความร้อนดีกว่าครับ
          พวกที่ทำจาก aluminiun มันจะช่วยเรื่องความร้อนได้ครับ
          แล้วก็มีรุ่นที่มี port fire wire ด้วยอะคับ (สำหรับ mainboard ที่รองรับ อะครับ)
          ถูกต้องถ้ามี port fire wire จะดีามากครับเพราะ USB 2.0 มันช้าาา นะจะว่าไป

Comment

Working...
          X