Announcement

Collapse
No announcement yet.

Round 4. รวมมิตร CPU ชุดเล็ก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Round 4. รวมมิตร CPU ชุดเล็ก

สวัสดีคับทุกๆท่าน หลังจากรวบรวมผลเเทสมาหลายวันก้อครบซักที
    ครั้งนี้ผมก้อได้ทำการฝึกมือ oc การ์ดจอ โดยจะเอา cpu 2 รุ่น มาขับ EN6200TC ว่าจะได้ถ้วยอะไรติดมือมาบ้าง (ตอนนี้เหลือใช้เท่านี้ล่ะคับหมดงบเล่นแล้ว)

Intel Celeron 430 and GeForce 6200 TurboCache(TM)

Intel Pentium 4 631 and GeForce 6200 TurboCache(TM)

Comment

แรงแต่เช้าเลย น้า

จีบลงบ้องซะหน่อยซิ เอิ๊กๆๆ

Comment

ของเค้าดีจริงๆ

Comment

แรงครับลุง

โอยย.. เหนื่อย เพิ่งกลับจากค่ายลูกเสือ

Comment

ความแรงไม่ธรรมดาคับพี่

ไว้ว่างๆ จัดcpu ไปนั่งอัดกัน ดีไหมคับ

Comment

แรงดีครับน้า ถ้าลากการ์ดจอด้วยแจ่มเลย

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                แรงแต่เช้าเลย น้า

จีบลงบ้องซะหน่อยซิ เอิ๊กๆๆ
                เดี๋ยวบ้องขอเลื่อนเป็น cpu ตัวใหญ่กว่านี้หน่อยน๊ะ
                D430 รู้สึกมันจะตันๆ แค่นี้มั้ง
                p4 ก้ออยากเอาลง แต่ abit มันไม่อำนวยนัก

Originally posted by mewonline View Post
                ของเค้าดีจริงๆ
                ขอบคุณคับ E5200 เป็นไงมั้งคับ อัดไปถึงไหนแล้ว

Originally posted by okinava30 View Post
                แรงครับลุง

โอยย.. เหนื่อย เพิ่งกลับจากค่ายลูกเสือ
                มีเข้าค่ายด้วย ตอนกลางคืนย่องป่าว

Originally posted by panuza View Post
                ความแรงไม่ธรรมดาคับพี่

ไว้ว่างๆ จัดcpu ไปนั่งอัดกัน ดีไหมคับ
                ได้คับ แต่ผมหมดงบแล้วคับ อีก 2 เดือนอาจได้กลับมา Extreme ต่อ

Originally posted by one View Post
                แรงดีครับน้า ถ้าลากการ์ดจอด้วยแจ่มเลย
                การ์ดจอรีดกันหมดเปลือกแล้วงับ งัดมาทุกวิธี เหลือแต่ โมไฟแช่น้ำ ยังทำไม่เป็น

Comment

แรงจริงๆ ครับท่านฮูก อิอิ จับ 631 ยัดบ้องเลยครับ 7Ghz +

Comment

Originally posted by StrangerS View Post
                    แรงจริงๆ ครับท่านฮูก อิอิ จับ 631 ยัดบ้องเลยครับ 7Ghz +
                    sigpic
                    -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                    -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                    งดแรงชั่วคราว

Comment

Originally posted by StrangerS View Post
                      หุหุ อยากได้แค่ 6G เท่านั้นล่ะคับ สะสม 100%

Originally posted by tor_za View Post
                      ท่านต่อของเล่นเหลือๆ ขอยืมมั้งจิ

Comment

ขอคารวะครับ

Comment

.........หมดของเล่นแล้ว ตังก็หมดด้วย ไฟดันหมดอีก เห้อ

Comment

^^

Comment

อู้ว มีการนำ CPU รุ่นที่ผมใช้ (Pentium 4 631) มา Test ด้วย

Comment

Working...
                              X