Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไฟไม่พอ???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เอาการ์ดจออีกตัวไปขายซะ - - จะได้ม่ะต้องซื้อ psu ใหม่ = ="

Comment

3850 CF
      ทำไปได้
      -*-

Comment

Originally posted by shady View Post
        เหอ ๆ 500w ผมก็ว่ายังไม่พออยู่ดี การ์ด x2 hdd2 ลูก ใช้กับ quard core นายแน่มากใช้psuแค่ 430w acer

แนะว่าเข้าเวปคำนวณไฟก่อนเลยครับว่าประมาณกี่วัตร แล้วก็ซื้อเผื่อซักนิดหน่อยก็ดี
        เวปไหนครับบอกทีแต่มันเล่นได้ทุกเกมนะครับแต่เจอ COD WW จอดเลย
        (ซื้อเรดแมก 530 มาแล้วด้วยสิ)

Originally posted by nukzahaha View Post
        3850 x 2 คงจะพอนะ = =
        เข้าไปยิงไข่ได้ครับ

Originally posted by intheworld View Post
        เอาการ์ดจออีกตัวไปขายซะ - - จะได้ม่ะต้องซื้อ psu ใหม่ = ="
        ขายให้ผมมะครับจะเอามา X...อิๆ

Originally posted by lovefriend View Post
        3850 CF
        ทำไปได้
        -*-
        อิๆ

Comment

ส่วนมากคอมชุด มักจะวัตต์ไม่เต็ม

Comment

Originally posted by ps000000 View Post
            ส่วนมากคอมชุด มักจะวัตต์ไม่เต็ม
            ซื้อจาก IT Market มาประกอบเองทั้งหมดครับ

Comment

ผมได้ raidmax 530s มาเอาอยู่หรือเปล่าครับสเปคนี้ไม่ oc นะครับ cpu เดิมๆแต่ครอส 3850

Comment

รอดูเหมือนกัน ดูดิ๊ raidmax กับ3850x2 และ quard core กับ hdd สองตัว อุๆ

แต่ที่เคยเห็น raidmax 630w กับ9800gx2 ไฟไม่พอครับ

Comment

Originally posted by shady View Post
                  รอดูเหมือนกัน ดูดิ๊ raidmax กับ3850x2 และ quard core กับ hdd สองตัว อุๆ

แต่ที่เคยเห็น raidmax 630w กับ9800gx2 ไฟไม่พอครับ
                  เวรแล้วไงของกะลังจะมาถึงด้วย...ขาดทุนสินี่

Comment

อิได้มาลองแล้วเมื่อคืนเล่นไครซิสกะCOD WW ทั้งคืนสบายครับ
                    raidmax 530ss

Comment

Working...
                    X