Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อ LCD 24" ช่วยแนะนำทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อ LCD 24" ช่วยแนะนำทีครับ

- - - - - ?
    Last edited by ZestPluZ; 11 Jul 2010, 12:14:12.

HP ก็ดีครับ มีhdmi ที่ต้องการ แต่มันเป็นจอกระจก
    ซื้อมาเล่นเกมส์เอาจอTNน่ะล่ะครับถูกตังค์ดี

ไปงานคอใเห็นของเอซัส MK24" 16600 ภาพชัดดี
    เจอBENQ2400wad 9900 เสียดายต่อได้แต่D-sub

ของเอเซอร์ก็มีนะถูกกว่าhp แต่จำราคาไม่ได้

Comment

ผมก็ชอบเบนคิวเหมือนกันครับ แต่ติดตรง Dsub จริงๆ

เดียวขอเปิดดูอะซุสแปบนึง ว่าเจ๋งมั้ย อิอิ

Comment

ผมก็อยากจะซื้ออยู่เหมือนกันแต่ไม่รู้จะซื้อรุ่นอะไร

โดยส่วนตัวชอบภาพของ วิวโซนิค แต่ไม่รู้ว่า 24" มันจะมีขายรึเปล่า

จขกท. ช่วยบอกกล่าวกันด้วยก็แล้วกันนะครับถ้าได้ข้อมูลอะไรมาบ้าง

Comment

HP ประกันปีเดียวนะครับ
          ตอนแรกผมก็สนเหมือนกัน เจอประกันปีเดียวเลยถอยเลย

Comment

อยากแนะนำ Dell 24" แต่เกินงบไปพอสมควร

เล่นเกมส์อย่าใช้จอกระจกเลยครับ จอด้านๆ แหล่ะ ดีและ

Comment

Originally posted by gofaster View Post
              อยากแนะนำ Dell 24" แต่เกินงบไปพอสมควร

เล่นเกมส์อย่าใช้จอกระจกเลยครับ จอด้านๆ แหล่ะ ดีและ
              DELL ที่พี่บอกนี่ตัวไหนเหรอก๊าบ สงสัยตัว 2408WFP แน่ๆเลย ตัวนี้ผมชอบมากเลยเห็นตัวจริงแวว

แต่มาน มาน ราคามันโหดมาก เพิ่มเงินอีกนิดถอย Scalet 32" อิอิแต่ Scalet มันไม่ 1080p อาเนอะ

....

แล้ว DELL E248WFP กับ LG L246WH ตัวไหนพอมีภาษีดีกว่ากันอะครับ

Comment

คิดเหมือนกันผมกะเผื่ออนาคตซื้อps3 xboxกัวรถติดนาน แต่ตอนนี้กะมาต่อกะps2 + ดูทีวี

แต่เห็นHPที่ว่านี่ มันไม่มีลำโพงนิ หรือว่ามีช่องaudioตามที่อ่านไม่เห็นเค้ามีบอก

Comment

อยากรู้เหมือนกันว่าเอาตัวไหนดี

HP w2408h 14900.-
                  Benq v2400w 15xxx.-
                  Asus MK24 16xxx.-
                  Acer P241Waid 12xxx.-

http://article.pchome.net/content-502010-1.html
                  Last edited by chaoticz; 16 Jun 2008, 19:41:43.

Comment

รอ DELL UltraSharp 2408WFP ลดราคาเหลือ 13,000 - 15,000 ค่อยซื้อมาใช้ อิอิ

Comment

Originally posted by Mr.T View Post
                      HP ก็ดีครับ มีhdmi ที่ต้องการ แต่มันเป็นจอกระจก
                      ซื้อมาเล่นเกมส์เอาจอTNน่ะล่ะครับถูกตังค์ดี

ไปงานคอใเห็นของเอซัส MK24" 16600 ภาพชัดดี
                      เจอBENQ2400wad 9900 เสียดายต่อได้แต่D-sub

ของเอเซอร์ก็มีนะถูกกว่าhp แต่จำราคาไม่ได้
                      ผมเพิ่งซื้อมาจากคอมมาตครับ Asus 24นิ้ว 16600 บาท ผมว่าก็ดีนะครับ เอามาดูหนัง Ful Hd สวยดี เป็นจอด้านนะ option ก็เยอะดีครับ มีเว็บแคม แถมมาด้วย หุๆ

Comment

Originally posted by ZestPluZ View Post
                        DELL ที่พี่บอกนี่ตัวไหนเหรอก๊าบ สงสัยตัว 2408WFP แน่ๆเลย ตัวนี้ผมชอบมากเลยเห็นตัวจริงแวว

แต่มาน มาน ราคามันโหดมาก เพิ่มเงินอีกนิดถอย Scalet 32" อิอิแต่ Scalet มันไม่ 1080p อาเนอะ

....

แล้ว DELL E248WFP กับ LG L246WH ตัวไหนพอมีภาษีดีกว่ากันอะครับ
                        LG L246WH คะ

Originally posted by tigu View Post
                        คิดเหมือนกันผมกะเผื่ออนาคตซื้อps3 xboxกัวรถติดนาน แต่ตอนนี้กะมาต่อกะps2 + ดูทีวี

แต่เห็นHPที่ว่านี่ มันไม่มีลำโพงนิ หรือว่ามีช่องaudioตามที่อ่านไม่เห็นเค้ามีบอก
                        มีลำโพงในตัวคะ แต่รุ่นที่ 19" ขึ้นไปนะคะ

Originally posted by chaoticz View Post
                        อยากรู้เหมือนกันว่าเอาตัวไหนดี

HP w2408h 14900.-
                        Benq v2400w 15xxx.-
                        Asus MK24 16xxx.-
                        Acer P241Waid 12xxx.-

http://article.pchome.net/content-502010-1.html

HP w2408h = LG Display TN Film
                        Benq v2400w XXX เลิกคิดคะถ้าเงินถึง
                        Asus MK24 = Samsung TN Film
                        Acer P241Waid XXX เลิกคิดคะ ถ้าเงินถึง

Originally posted by life View Post
                        รอ DELL UltraSharp 2408WFP ลดราคาเหลือ 13,000 - 15,000 ค่อยซื้อมาใช้ อิอิ
                        Dell 2408WFP Samsung S-PVA ไม่มีจับฉลาก

Comment

ผมยังใช้ 2407WFP อยู่เลย

Comment

HP w2408h = LG Display TN Film
                            Benq v2400w XXX เลิกคิดคะถ้าเงินถึง
                            Asus MK24 = Samsung TN Film
                            Acer P241Waid XXX เลิกคิดคะ ถ้าเงินถึง

ขอบคุณมากครับ

Comment

Asus LCD Monitor 24" MK241H Full HD ลองดูคับน่าจะถูกใจ

http://www.buycoms.net/computer/asus...ts-p-8745.html

Comment

Working...
                              X