Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำเคสหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำเคสหน่อยคับ

ระบายอากาศดี

ระบายความร้อนดี

พอดีบ้านผมติดถนนมีฝุ่นมีพอสมควร

ควรใช้รุ่นไหนดีคับ

งบ????

Comment

ไม่เกิน 1800 คับ

Comment

CoolerMaster Elite 310
        Price: 1,250 บาท

ThermalTake V4 Black Edition
        Price: 1,350 บาท

Comment

VS-9 WINDOWS EDITION
          CM ELITE 430 BLACK
          COOLER MASTER ELITE 310
          THERMALTAKE V3
          THERMALTAKE V4

Comment

PS03B BLACK - 1600 บาท

http://www.overclockzone.com/forums/...d.php?t=834786

Comment

อยากได้การจัดสายแบบนี้ครับ CM690เราทำได้ไหม

Comment

Originally posted by nikjaza View Post
                อยากได้การจัดสายแบบนี้ครับ CM690เราทำได้ไหม
                น่าจะใช่ SST FT-01นะ CM690 น่าจะทำได้นะ คล้ายๆกัน ห้องMODเลยครับ

EDIT ส่งสัยออนมากไป พิมพ์ผิด พิมพ์ถูก

Comment

SST FT-01 คืออะไร ไม่รู้เรื่อง ศัพท์นี้ครับ

Comment

Originally posted by nikjaza View Post
                    SST FT-01 คืออะไร ไม่รู้เรื่อง ศัพท์นี้ครับ
                    SST ยี่ห้อ,แบรนด์ เคส

SST = SilverSTone

ส่วน FT-01 เป็นชื่อรุ่นครับ

Comment

Originally posted by toptakachi View Post
                      SST ยี่ห้อ,แบรนด์ เคส

SST = SilverSTone

ส่วน FT-01 เป็นชื่อรุ่นครับ
                      ตามนี้ครับ บอกตรงๆชอบมากกว่าFT-02นะ

ถ้าเป็นตอนนี้คงเป็นIkonic Ra X-10

น่าใช้มากครับ มีแบบไม่มีชุดน้ำด้วย
                      Last edited by Nero Angel; 26 Dec 2010, 18:18:35.

Comment

พี่วิกรไปไหนเอาของสวยมาโชว์สิพี่

Comment

http://www.hualian.co.th/catagory.php?id=1&name=Case Gview

ไปตามลิ้งเลยครับ..สวยๆ..ไม่แพง...มี PSU.(ถ้าประกอบสเป็คบ้านๆใช้ได้แน่นอนครับผม)

Comment

Originally posted by Geek View Post
                            ใช้ตัวนี้อยู่ ฝาข้างใส 1850

เย็น ใหญ่ โล่ง เสียอย่างเดียว ไม่มีช่องซ่อนสายด้านหลัง แค่นั้น แต่ว่าใช้งาน โอเคครับ ^ ^

Comment

Working...
                            X