Announcement

Collapse
No announcement yet.

Spec ขนาดนี้ต้องใช้ PSU เท่าไร่ครับ รบกวนผู้รู้ตอบทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by TuRbO555 View Post
    แล้วยี่ห้อนี้ล่ะครับ POWER 700w. (SATA+IDE) DTECH ราคา 975 จาก Advice มันดีมั้ยครับ ถ้าไม่ดีคงต้องได้เพิ่มงบอย่างที่หลายๆท่านบอกแน่ๆเลย
    watt จริงที่ได้ไม่ถึงหลอกครับ เขียนไว้ 700watt เอาจริง ๆ ไม่ถึงครับ PSU ซื้อของดี ๆ
    หน่อยครับเปรียบเสมือนหัวใจของร่ายกายมนุษย์ เลยครับ ถ้า watt ไม่ได้มันจะส่งผลถึง
    หลายอาการอย่างเช่น จอฟ้าเป็นต้น

Comment

ขอบคุณสำหรับทุกความคิดเห็นนะครับ
      แล้วตัวนี้ที่ท่านแนะนำมา มันเป็นwattเต็ม หรือ ไม่เต็มครับ
      TT 550W 2500
      iCute TiTaNium Pro 650W 2,690
      iCute TiTaNium 650W 2,390
      แต่ผมเล็งตัวนี้ไว้อยู่ครับ
      ASUS P-55GA (c) ราคาก็ 2,990 ครับผม

Comment

Originally posted by TuRbO555 View Post
        ขอบคุณสำหรับทุกความคิดเห็นนะครับ
        แล้วตัวนี้ที่ท่านแนะนำมา มันเป็นwattเต็ม หรือ ไม่เต็มครับ
        TT 550W 2500
        iCute TiTaNium Pro 650W 2,690
        iCute TiTaNium 650W 2,390
        แต่ผมเล็งตัวนี้ไว้อยู่ครับ
        ASUS P-55GA (c) ราคาก็ 2,990 ครับผม
        ตามนี้ตัวเดียวที่ผ่านคือ
        TT
        asus นั้นไม่เคยทราบว่าเป็นไงมั่ง

อีก2ตัวลืมๆซะ

Comment

T-T

Comment

ผ่านมา - -

Comment

Working...
            X