Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประกัน TK ดีไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประกัน TK ดีไหมครับ

.. อยากทราบครับ พึ่งซื้อมาอ่าครับ

ทีเคเป็นแค่ตัวแทนจำหน่ายนะครับ บางอย่างก้นำเข้า แต่ดูแลประสานงานการเคลมดีเลยหละครับ

Comment

Originally posted by kanut View Post
      ทีเคเป็นแค่ตัวแทนจำหน่ายนะครับ บางอย่างก้นำเข้า แต่ดูแลประสานงานการเคลมดีเลยหละครับ
      ขอบคุณครับ ค่อยโล่งหน่อย

Comment

ดีเลยครับ ไว้ใจได้

Comment

5770 ละสิ อิอิ

Comment

ผมว่าโอเคเลย

ส่วนที่ว่าแย่ๆๆ

ก็คงเป็น ของ Synnex

แย่มากมายเท่าที่เคยลอง - -+

Comment

Originally posted by tarkungZ View Post
              5770 ละสิ อิอิ
              ถูกต้องนะครับ พึ่งไปนิมนต์มาวันนี้ตอนเที่ยง . 35 นาที

จากนั้นพาไป ไหว้สิ่งศักดิ์สิทธิ

-.-

Comment

Originally posted by birdoverclockzone View Post
                ถูกต้องนะครับ พึ่งไปนิมนต์มาวันนี้ตอนเที่ยง . 35 นาที

จากนั้นพาไป ไหว้สิ่งศักดิ์สิทธิ

-.-
                แล้วลองเปิดดูยังครับ

Comment

Originally posted by MuMaZor View Post
                  แล้วลองเปิดดูยังครับ
                  เปิดแล้วครับ

Comment

Originally posted by iTuaz View Post
                    ผมว่าโอเคเลย

ส่วนที่ว่าแย่ๆๆ

ก็คงเป็น ของ Synnex

แย่มากมายเท่าที่เคยลอง - -+
                    ประกันเทพนะนั้น

Comment

เท่าที่ผมเคยโดนน่ะครับ ประกันโดย TK เอง ห่วยครับ

Comment

Working...
                      X