Announcement

Collapse
No announcement yet.

PES2009เป็นไปได้ไง?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PES2009เป็นไปได้ไง?

เมื่อวันอาทิดที่ผ่านมาผมได้ไปเดินฉายหล่อ(รึปล่าวไม่รู้)ที่พันทิพย์มาเดินดูนั่นดูนี่พอดีเดินมาตรงร้านเกมส์ร้านนึงเป็นร้านขายแผ่นแท้ครับเลยเดินเข้าไปดูเล่นๆเพราะตังไม่มี-*-หน้าร้านจะมีเกมมาตั้งโช ทันได้นั้นสายตาก้เหลือบไปเห็นPES2009 ราคามันติดอยู่ที่999บ. เล่นเอางงเหมือนกันตอนแรกก้นึกว่าเขาติดผิด เพราะถ้าเปรียบเทียบกับเกมฟอร์มใหญ่ๆแล้วราคามันต่างกันมากเลย ทันใดนั้นก็มีพนักงานเดินมาพอดี ผมเลยถามว่า"พี่ครับมีPES2009ขายไหมครับ พนักงานก้บอกว่ามีครับแล้วก็พาผมเดินไปดูไอ้แผ่นที่ราคา999บ.อะครับ ผมเลยถามว่าราคาเท่าไหร่ครับ ทันใดนั้นพนักงานก็บอกเลยว่า999บ.ครับ เล่นเอาผมอึ้งกิมกี่ไปเลย" หลังจากที่ได้ฟังคำตอบแล้วผมก็เดินออกจากร้านไปด้วยความงง ว่าทำไมราคามันแพงกว่าพวกเกมส์ดังอีกเนี้ย
    ปล.เลยอยากมาถามทุกคนว่ามันราคานี้จริงๆเหรอครับ

ผมซื้อตอนเดือนธันวาคมปีที่แล้ว ตอนนั้น 2,000 บ. ครับ เจอร้านลดเหลือ 1,500 บ. รีบคว้ากลับบ้าน

Comment

มันเป็นแผ่นอิมพอร์ตมาน่ะครับพี่น้องครับ เรื่องปกติ.. 99x นี่ราคาปกติแล้วครับ Silver Coin เค้าขายเท่านี้ ภาคก่อนๆ หน้านี้ (2007) บางร้าน..ตั้งราคาเว่อร์มาก พันสี่ พันห้า กันเลย

Comment

Originally posted by NasTaZiO7 View Post
        มันเป็นแผ่นอิมพอร์ตมาน่ะครับพี่น้องครับ เรื่องปกติ.. 99x นี่ราคาปกติแล้วครับ Silver Coin เค้าขายเท่านี้ ภาคก่อนๆ หน้านี้ (2007) บางร้าน..ตั้งราคาเว่อร์มาก พันสี่ พันห้า กันเลย
        Originally posted by sabanes View Post
        ผมซื้อตอนเดือนธันวาคมปีที่แล้ว ตอนนั้น 2,000 บ. ครับ เจอร้านลดเหลือ 1,500 บ. รีบคว้ากลับบ้าน
        กระจ้างแล้วครับ ของนอกนี่เอง

Comment

Working...
        X