Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปิด Explore แล้วหน้าต่างจะกระพริบ ทุกวินาที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปิด Explore แล้วหน้าต่างจะกระพริบ ทุกวินาที

พอเปิดหน้าต่าง Exploreขึ้นมาแล้วหน้าต่างนี้ก็จะกระพริบอยู่ทุกๆวินาที หรือว่าเหมือนมันรีเฟรชอยู่ตลอดเวลา จะแก้ยังไงได้ครับ..

ทำตามในรูปนะงับ
    ถ้าค่าของ UpdateMode = 1 คือ ปิดการทำงานรีเฟรซจอภาพอัตโนมัติ ถ้า = 0 คือเปิด

ลองดูแล้วกันงับ

Comment

Originally posted by dears View Post
      ทำตามในรูปนะงับ
      ถ้าค่าของ UpdateMode = 1 คือ ปิดการทำงานรีเฟรซจอภาพอัตโนมัติ ถ้า = 0 คือเปิด

ลองดูแล้วกันงับ
      เข้าไปดูแล้วครับท่าน ไม่หายครับ ตอนนี้ฟอร์เมตลงใหม่แล้วครับ.. หาย..ครับ. THK..นะครับ

Comment

Working...
      X