Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากเปลี่ยนไปใช้ IE 6 ครับทำไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากเปลี่ยนไปใช้ IE 6 ครับทำไง

คือผมลงวินโดว์ที่เป็นเเผ่น IE7 ครับเพราะฉะนั้นใน Remove มันจะไม่มีให้ Uninstall ครับอยากจะทราบว่าจะลบ IE7 เเล้วลอง IE6 จะทำไงครับ

มันอันอินสตอได้อันแล้วจะกลับไปเป็นIE6แทน

Comment

ใช้IE7 เเล้วมีปัญหาหรือครับ ลองUpdateดีก่าอย่าถอยหลังเลย IE8ก็จะออกต้นปีอยู่เเล้ว

Comment

หาโหลด IE6 ลงทับไปเลย ครับ

Comment

ลองนี้ไหม MutipleIEs

โหลดนี้เลย

http://www.uploadtoday.com/download/...49ad3ed2c1de3e

เอาไปลงตามนี้

ลงเสร็จสร้าง shotcut ใว้หน้าจอ จบเลย

ใครในนี้หรือที่ไหนไม่รู้เคยโพสใว้ลืมแล้วขออภัยด้วยครับ

Comment

ผมใช้ FireFox

Comment

Originally posted by DarkCunZa View Post
              ผมใช้ FireFox
              ผมว่าเวิร์คดีค๊าบ

Comment

แต่ IE7 ดีกว่า

Comment

ตอนนี้กำลังหัดใช้firefoxอยู่
                  ลองก่อนก็ได้นะลงไว้สองอันแล้วลองใช้เปรียบเทียบกันสิ

Comment

ผมใช้2อันเลย แต่IE7นี่เวลาอ่านข้อความบางเวบมันจะซ้ำๆข้อความเวลาขึ้นบรรทัดใหม่อ่ะนะ แปลกๆดี

Comment

Originally posted by kingza99 View Post
                      ลองนี้ไหม MutipleIEs

โหลดนี้เลย

http://www.uploadtoday.com/download/...49ad3ed2c1de3e

เอาไปลงตามนี้

ลงเสร็จสร้าง shotcut ใว้หน้าจอ จบเลย

ใครในนี้หรือที่ไหนไม่รู้เคยโพสใว้ลืมแล้วขออภัยด้วยครับ
                      โหลดไปใช้แล้ว มันขึ้นอย่างนี้นะครับ..

ขยาย

Last edited by hornetpc719; 27 Dec 2007, 01:21:27.

Comment

Originally posted by hornetpc719 View Post
                        โหลดไปใช้แล้ว มันขึ้นอย่างนี้นะครับ..
                        ขอโทษนะครับมีคนแนะนำผมมาอีกทีแล้วเลยลองลงดูของผมมันใช้ได้ดี..แต่ก็แค่ลองลงดูใว้ใช้เข้าเว้ปที่ต้ิองใช้ IE เข้าจริงๆน่ะครับ

ถ้าขึ้นแบบนั้นผมจนปัญญาครับ ปกติใช้แต่ Firefox ซะ 99.99%

Comment

Working...
                        X