Announcement

Collapse
No announcement yet.

EACAN A-500L ที่ ZEER RANGSIT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• EACAN A-500L ที่ ZEER RANGSIT

แจ้งข่าวนะครับตอนนี้ลำโพง EACAN A-500L ที่ร้าน COMPUTER OK ZEER RANGSIT มาแล้วนะครับ เป็นสีดำครับ ราคา 1,400 บาท ผมให้น้องตาลที่เป็นเซลล์สั่งมา 5 ตัว ผมสอยมาตัวนึง ตอนนี้เหลือ 4 ครับ ใครต้องการก็รีบหน่อยนะครับ ตอนแรกน้องบอกขายยากราคามันแพงผมเลยบอกขายไม่ยากหรอกมีคนต้องการเยอะ แต่คนมาถามหาที่ร้านแล้วหน้าร้านไม่มี ลูกค้าเลยไม่รู้จะซื้อยังไง ตอนนี้มีของแล้วนะครับแค่ 4 ตัวที่หน้าร้านเลยไม่ต้องรอสั่งจาก Advice ใครอยู่ใก้ลก็ลุยเลยครับ
    Last edited by tenfaces; 21 Aug 2008, 20:10:12.

เพิ่งไปดูมาเหมือนกันครับ ไม่รู้จะเอาไงดี ตังยังไม่ออก เซ็ง

p&a ตัวเก่าเจ้งแล้ว

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
      เพิ่งไปดูมาเหมือนกันครับ ไม่รู้จะเอาไงดี ตังยังไม่ออก เซ็ง

เงินผมก็ยังไม่ออกเหมือนกันครับ แต่พอดีไถคนที่บ้านมาไปๆมาๆเธอจะเอา xf-5 ผมไปใช้แทนซะแล้ว กำไม่แบหล่ะซิทีนี้ เอา 1,400 มาแลก 3,000 จะยอมดีมั้ยเนี่ย

Comment

ไม่ลอง A-200 5.1Sมั่งละ ผมซื้อมาวันนี้ Advice 2530บาท กล่องใหม่ของใหม่ ไม่มีตำนิ เลย
        ตอนแรกดูจากเวป 2850บาท

ดูจากเวป ลำโพง 2850บาท+แรม 1330บาท = 4180บาท

ไปซื้อถึงที่เลย สั่ง พนักงาน เอา2อย่างนั้น พอไปจ่ายตัง เขาบอก3860บาท ก็งง จ่ายเส็จ กลับไปหาพนักงาน ขอเช็ค ของที่สังว่าถูกไม ทำไมราคามันไม่ตรง ที่คิด

พอพนักงานเช็ค ก็ถูก ผมก็เลยขอดูราคา ฮ่าฮ่าๆๆๆ ราคาลำโพง2530 ดีเลยไม่ต้องต่อ

อิอิ

ก็เลยถามพนักงานว่า ราคาทำไมไม่ตรงกับเวป เขา บอกว่าราคา ตามนี้ถูกต้องที่สุดแล้ว

อีกอย่าง วันก่อนไปดู A500L พันทิพ ขาย2900+ จอร์ดเลย

Comment

Originally posted by ZeeDZAAZ View Post
          ไม่ลอง A-200 5.1Sมั่งละ ผมซื้อมาวันนี้ Advice 2530บาท กล่องใหม่ของใหม่ ไม่มีตำนิ เลย
          ตอนแรกดูจากเวป 2850บาท
          ราคาถูกใจดีจริงๆครับ 5.1 ด้วย

Comment

Originally posted by kgb99 View Post

คุณ kgb99 ขายหูฟังอยู่ที่ Zeer หรือครับว่างๆเจอกันหน่อยครับจะลองไปฟังดู

Comment

ถ้าจะซื้อ A-200 5.1S เผื่อตัง ไว้ซื้อ แจ็ค+สายใหม่ก็ดีนะ ประมาณ300 ก็โอโค

จะเอาเทพก็ ซื้อสาย มาใส่ตัวลำโพง อีก 5เส้นด้วย

Comment

ง่ะรีบซื้อไป 3 อาทิตย์จ่ายแพงกว่า 400 T_T

Comment

ต้องทำใจ
                  ผมด็เคย Altec 251 ตอนนั้นซื้อมา 3150บาท ผ่านไปไม่ถึงเดือนเหลือ2500 ตอนนี้เหลือ1500บาทแล้วมั่ง

Comment

หวังว่าท่านtenfacesคงไม่งานเข้าแบบกระทู้ก่อนนะครับ

Comment

Originally posted by redondo16 View Post
                      หวังว่าท่านtenfacesคงไม่งานเข้าแบบกระทู้ก่อนนะครับ
                      ครับหวังใจไว้ว่าอย่ามีงานเข้าอีกเลยครับ ขอบคุณครับ

Comment

วันนี้ผมไปฟอร์จูน ตั้งใจไปถอย A 600 II เต็มที่เลยครับ พอดัที่ร้านมีหลายรุ่นเลย แต่ A 500 L ของหมด เลยได้ฟัง A 600 II มาแล้วครับเสียงดีใช้ได้เลยครับ แต่ที่ร้านเสนออีกตัวนึงให้ฟังรุ่นใหม่เลย เค้าบอกว่าออกมาได้ประมาณ 3 อาทิตย์เองครับ รุ่น A 400 R ครับ เทียบกับรุ่นนี้แล้ว ตัวนี้กินเรียบครับ เบสแน่นกว่า เสียงกลางสูงใสกว่าครับ สุดยอด ในที่สุดก็เลยซื้อตัว A 400 R มา ครับ ราคา 2100 บาท ส่วน A 600 II ร้านนี้ขาย 2050 บาท ครับ ว่างลองไปฟังเสียงดูครับ แหล่มมากๆ ขอบอก

Comment

Originally posted by punchana View Post
                          วันนี้ผมไปฟอร์จูน ตั้งใจไปถอย A 600 II เต็มที่เลยครับ พอดัที่ร้านมีหลายรุ่นเลย แต่ A 500 L ของหมด เลยได้ฟัง A 600 II มาแล้วครับเสียงดีใช้ได้เลยครับ แต่ที่ร้านเสนออีกตัวนึงให้ฟังรุ่นใหม่เลย เค้าบอกว่าออกมาได้ประมาณ 3 อาทิตย์เองครับ รุ่น A 400 R ครับ เทียบกับรุ่นนี้แล้ว ตัวนี้กินเรียบครับ เบสแน่นกว่า เสียงกลางสูงใสกว่าครับ สุดยอด ในที่สุดก็เลยซื้อตัว A 400 R มา ครับ ราคา 2100 บาท ส่วน A 600 II ร้านนี้ขาย 2050 บาท ครับ ว่างลองไปฟังเสียงดูครับ แหล่มมากๆ ขอบอก
                          ร้านไหนครับช่วยบอกลายแทงให้เพื่อนๆด้วยครับ แล้วไม่ทราบมีรูปให้ดูมั้ยครับในเว็ปไม่มีตัวอย่างรุ่นนี้ให้ดูน่ะครับ
                          Last edited by tenfaces; 21 Aug 2008, 23:18:29.

Comment

Originally posted by makotom View Post
                            ง่ะรีบซื้อไป 3 อาทิตย์จ่ายแพงกว่า 400 T_T
                            ซื้อก่อนได้ใช้ก่อน มีคนเบิร์นให้เสร็จเรียบร้อย สภาพของที่ได้ดีแน่นอน ไม่ต้องตามซื้อให้วุ่นวายใจ สบายๆครับ

Comment

อยู่ชั้น 4 ตรงข้าม IT CITY ครับ
                              ชื่อร้าน ไอทีแอค (MAG DIGITAL DISPLAY)

ร้านนี้มีครบครับ Microlab Eacan Altec เทียบเสียงได้ตามใจชอบเลย คนขายแนะนำดีด้วยครับ
                              บอกก่อนนะครับผมไม่รู้จักกับร้านนี้นะครับ พอดีวันนี้ไปซื้อแล้วประทับใจดี แต่ว่าราคาอาจจะแพงกว่าที่อื่นนิดนึง แต่ผมยอมครับ เพราะผมอยู่ชลบุรี ถ้าซื้อจาก Advice เห็นที่ตั้งราคาก็ประมาณ 1840 มั้ง A 600 II อ่ะนะครับ โดนค่าส่งด้วยราคาก็คงไม่หนีกันเท่าไหร่ครับ

Comment

Working...
                              X