Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้ HD 3850 กับจอ 22 นิ้วบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครใช้ HD 3850 กับจอ 22 นิ้วบ้างครับ

มีใครใช้ HD 3850 กับจอ 22 นิ้วบ้างครับ
    อยากทราบว่าใช้เล่นเกมส์ปรับความละเอียดสุดได้เท่าไหร่ มันเข้ากันไหม เพราะส่วนใหญ่จอ 22 นิ้ว
    จะเห็นใช้กับการ์ดจอรุ่นใหญ่ๆกัน
    คือตอนใช้ 3850 กับ จอ 17 นิ้วอยู่...แต่ว่าจะซื้อจอใหม่ กำลังเลือกยู่ว่าจะ
    เอา 19 หรือ 22 นิ้วดี...ขอบคุณครับ

7900 GS ใช้กับ จอ 22 นิ้ว Suamsung223GW 1680*1050 สบายๆ มันขึ้นอยู่กับการ์ดจอ ครับว่าสามารถปรับได้เท่าไร

Comment

22 ล่ะครับ ที่ 1680*1050 สบายๆแน่ ของผม

เล่น Crysis 1680*1050 mid-high ได้สบายๆเลย

VGA 3650 & monitor 24"

Comment

ท่าน miixer สอบ Benq 24" มาใช่ไหมครับ แจ่มไหม ผมจอรอ DELL แต่มันผ่อนแล้วแพงขึ้นไปอีกอาจจะสอย Asus แทนและ

Comment

ขอบคุณทุกท่านอีกครั้งครับ

Comment

Originally posted by DigiGonzo View Post
            ท่าน miixer สอบ Benq 24" มาใช่ไหมครับ แจ่มไหม ผมจอรอ DELL แต่มันผ่อนแล้วแพงขึ้นไปอีกอาจจะสอย Asus แทนและ
            สวยใช้ได้เลยครับ รูปลักษณ์ภายนอกก็ดี แต่ยังไม่เคยเทียบกับ จอขนาด 24 ของค่ายอื่น

แต่ตอนเทสที่ร้าน วางอยู่กับพวกจอขนาดต่ำๆกว่า 15-22 นิ้ว LG, Phillips, BenQ

เจ้า BenQ v2400w ถือว่าทำได้ดีในระดับที่น่าพอใจครับ

ในใจตอนแรกผมคิดไว้ 3 ยี่ห้อคือ Dell, BenQ และ HP

แต่เพราะ ความใจร้อน อยากได้เร็วๆ Dell จึงตกไป คิดว่าคุณภาพไม่***งกันมาก (Dell e248wfp)

ส่วน HP ไปยืนดูๆแล้ว ราคาแพงกว่า BenQ อยู่ 1400 webcam&mic ไม่ได้ใช้ หมุนจอไม่ได้หมุน ดูแล้วขนาดใหญ่กว่า (ความหนา) ประกันแค่ปีเดียว และสุดท้าย เจ้านายไม่อนุมัติ บอกไม่ชอบ
            เลยตกไปอีก

เลยมาเดินดูเจ้า BenQ v2400w นี่เทสดูแล้วถือว่าพอใจครับ 14500 พี่เค้าแถม สาย DVI, นำยา+ผ้าเช็ดจอมาด้วย

Comment

Working...
            X