Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครื่องผมจะรับ vista ไหวไหม (เริ่มอยากใช้ของใหม่)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เครื่องผมจะรับ vista ไหวไหม (เริ่มอยากใช้ของใหม่)

เครื่องผมจะรับ vista ไหวไหม คือ ผมเริ่มอยากใช้ของใหม่แล้วอะครับ
    http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=310260

cpu กะ ram ไหวคับ แต่ไม่รู้การ์จอ

Comment

สบายๆ สเป็คต่ำกว่านี้ยังลงกันมาแล้ว ดีด้วย แต่ไม่แน่ใจว่าจะใช้ Aero ได้ป่าวนะ

Comment

ใช้ Vista ใหวแน่ครับ

Comment

แล้วจะสามารถใช้ aero ได้มากแค่ไหนครับ

Comment

Vista น่าจะไหวครับ แต่ Aero ไม่แน่ใจ
            ท่านถามว่า สามารถใช้ aero ได้มากแค่ไหน
            ขอตอบว่า
            ไม่ 100% ก็ 0% ครับ
            มีอยู่แค่ 2 ทางเลือกนี้ 10%-50% ไม่มีครับ เพราะมันเป็ฯเหมือน Theme
            Enable คือ Enable
            Disable คือ Disable
            ครับ

ผมคิดว่าน่าจะเป็นแบบนี้นะครับ
            GLORIOUS PC MASTER RACE
            May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ไหวอยู่แล้ว c2d สะอย่าง

Comment

ขอบคุณครับเดี๋ยวว่างๆจะลองลงดู ว่าแต่ มันมีปัญหากับ sata เหมือน xp หรือเปล่า

Comment

...

Comment

Originally posted by compaq View Post
                    ขอบคุณครับเดี๋ยวว่างๆจะลองลงดู ว่าแต่ มันมีปัญหากับ sata เหมือน xp หรือเปล่า
                    ไม่มีปัญหาครับ

Comment

Working...
                    X