Announcement

Collapse
No announcement yet.

sound card audigy 2 SB0350 แจ็คสี ลงDriverไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• sound card audigy 2 SB0350 แจ็คสี ลงDriverไม่ได้

ได้ลบ Driver ตัวอื่นออกหมดแล้ว
    ลง Driver ไม่ได้ มันบอกว่า ไม่เจอ sound card

Windows ผม เป็น XP SP3

ต้องใช้ Driver ตัวไหน หรือต้องติดตั้งยังไงครับ งง

ไปหาตัวที่ใช้กับ Audigy 2ZS ซึ่งเป็น SB0350 เหมือนกันได้เปล่า

กรุณาช่วยชี้แนะด้วยครับ

ดัน

Comment

แล้ว คอม มองเห็น sound card audigy 2 SB0350 หรือไม่ครับ ดูหรือยังครับ

Comment

ตอนก่อนที่ sp3 นี่ลงได้ป่ะคับ

Comment

ลงได้แล้วเน้อพี่ ว่าแต่มี SP3 ไรท์ให้มั่งดิครับ อยากลอง

Comment

Originally posted by Ni-Cha View Post
            ลงได้แล้วเน้อพี่ ว่าแต่มี SP3 ไรท์ให้มั่งดิครับ อยากลอง
            แผ่นมีเพรียบ Window นะ

Comment

Working...
            X