Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีเว็บโหลด Counter strike 1.6 บ้างครับ

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมีเว็บโหลด Counter strike 1.6 บ้างครับ

ใครมีเว็บโหลด Counter strike 1.6(ไม่รู้ถูกเปล่าผิดอย่าว่ากันนะครับ) บ้างครับ
    ใครมีเว็บให้โหลดตัวเต็มบาง ผมจำได้ว่า ภาพมันจะสวยกว่าภาคอื่นๆนะครับ และInterface มันจะเป็นแบบใหม่ ออกดำๆเทาๆอะครับ และมีเวลาเพิ่มบอทก็ต้องใส่ add_bot แนวนี้อะครับ ใครว่าเกือบใช่ก็ช่วยบอกเว็บมาที่นะครับ ผมจะเอาไปหัดอะครับ จะลงแข่ง WCG อะครับ ช่วยที่นะครับ อยากเล่นมากเลย ไม่รู้ว่เขาแข่งกันเขาใช้ภาคนี้ปะครับ

เกมเมอร์เค้าเล่นของแท้กันครับ ซื้อของจริงมาเล่น

ไม่งั้นความภาคภูมิในการเป็นเกมเมอร์จะหายไป

Comment

counter ฝึกอย่างน้อย6ปีเฟ้ย

แค่เรียกชื่อยังไม่ถูกเลย
      Last edited by battlecruiser; 12 Feb 2007, 02:08:34.

Comment

สารภาพตามตรงครับ
        ตอนแรกดูใน บอร์ดรวม ตรงข้างล่าง shoutbox อ่ะ
        เจอกระทู้ **ใครมีเว็บโหลด Counter strike 1.6 บ... เขียนโดย พีคุง

ก็เตรียม PM ไปหาคุณ พีคุง เพื่อที่จะขอ ที่อยู่ ผมจะได้จัดส่งให้ แต่ลองกดเข้ามาดูก็พบว่า...................................

เหอ ๆ เอาเป็นว่า ผมนอนดีกว่า ไม่รู้ไม่ชี้

Comment

ซีรีย์ counter strike มีแพทตัวแรกคือ BETA 1.0 จนถึง BETA 7.1 และล่าสุดคือ 1.6
          ต่อมาเป็น counter Strike Condition Zero เหมือน ภาค 1.6 ทุกอย่าง ต่างตรงที่ ภาพดูสวยขึ้น
          ต่อมาอีกเป็น Counter Strike Source ซึ่งล่าสุดในขนะนี้

Comment

ใช่ว่าจู่ ๆ จะได้เข้าไปเล่นง่าย ๆ นะจ๊ะ
            CS นี่เน้น TeamWork แถมต้องแบ่งสายเป็นภาค
            แต่ละภาคก็มีแบ่งสายการแข่งขันอีก คิดจะมาฝึกตอนนี้ มันสายไปครับ
            เมื่อก่อนผมคิดว่าทีมผมแน่ที่สุด พอออกไปเล่นกับทีมระดับเขตอื่น จ๋อยสนิท โดนยิงหัวแตก

http://th.worldcybergames.com/

Comment

http://fevergame.thaifreeforum.com ครับ สมัครก่อนนะครับ เข้าไปแล้วก็อย่าไปเกรียนออกที่นั่นก็แล้วกัน เดี๋ยวจะหาว่าผมไม่เตือนนะครับ

Comment

Interfaceสีเทาๆเค้าเรียกสตรีมเฟ้ย แล้วภาพมันก็เหมือนเดิมแหละที่ภาพดีขึ้นเป็นภาคที่ใช้เอนจิ้นsouceอันเดียวกับHL2
                ของแท้อันละกี่บาทกันเชียวมีเงินซื้อแรมมัสกิ้นไม่ใช่เหรอแค่นี้ไม่มีปัญญาซื้อเหรอไง
                โหลดสตรีมแล้วจะรู้ว่ามันส้นตรีนมากแต่แกนี่มันยิ่งกว่า

ไฮอ๊อคเทนเต็มถัง

Comment

แข่ง WCG O_o!!!!! คุณมีทีมแล้วเหรอ เขาแข่งเป็นทีมนะครับ ไม่ใช่แข่งคนเดียว

และอีกอย่างคุณจะลงอะไรกันแน่ NFS หรือ CS จับปลาสองมือระวังจะไม่ได้อะไรเลยนะครับ
                  Last edited by tawnoei; 12 Feb 2007, 09:45:12.

Comment

WCG ขี้โม้ ขี้อวดที่สุดดดดดด

Comment

ซื้อของแท้ดีกว่าครับ

ส่วนเรื่อง CS ตอนที่ผมเล่นได้รุ่งที่สุดคงเป็นช่วงเมื่อ ประมาณ 6 ปีที่แล้ว ได้รองแชมป์ภาคเหนือ (แพ้นครสวรร ไป 2 win -*- )

เทคนิคเยอะมากเมื่อก่อน กระโดดซอยขา เปลี่ยนปืน ดักมุม ฟังเสียงฝีเท้า(เสียงฝีเท้าเกมส์ปัจจุบันก็ยังใช้ได้ดีอยู่เช่น SF) ซ่อนระเบิด พวกที่เล่น 4-6 ถึงขนาดต้องฝึกยิงทะลุจากนอกอาคารไปยิงโจรในอาคาร ( cs_assault ) และอีกมายมากจำไม่ได้แล้ว

แล้วหลังจากนั้นไม่ได้เล่นอีกเลย (มาเล่น MMORPG แทน King of Kings น่ะ )

Comment

อืมไม่เอาแหละ ลงNFSดีกว่าถ้าเขารับสมัครเมื่อไรส่งมาด้วยนะครับ
                        punkofjuking@hotmail.com

Comment

counter1.6ผมไม่แนะนำให้เล่นเผ่นแท้เลยแพง ไม่ต่างไรกับก๊อบ เซอเวอก็ไม่มี แต่ถ้าCSS ซื้อแผ่นแท้ลูกเดียวงับ เซอเวอเยอะ

Comment

Originally posted by arashi_989 View Post
                            อืมไม่เอาแหละ ลงNFSดีกว่าถ้าเขารับสมัครเมื่อไรส่งมาด้วยนะครับ
                            เอาไงกันแน่เนี่ย กำ -*-

Comment

Originally posted by arashi_989 View Post

อย่าสมัครเลย เปลืองพื้นที่เค้าเปล่าๆ

Comment

Working...
                              X