Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง Bios Asus

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง Bios Asus

สมมุติว่า Bios ผมเวอร์ชั่น 1 แล้วปัจจุบันนี้ เวอร์ชั่นไบออสอัตเดทไปถึง เวอร์ชั่น 20 แล้ว ถ้าผมอัพเดตเวอร์ชั่น 20 เลยได้ไหมครับ หรือว่าผมต้องอัพเดตตั้งแต่เวอร์ชั่น 2 ไปจนถึง 20
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

อัพเป็นรุ่นล่าสุดอย่างเดียวเลยครับ (รุุ่น 20 ตัวเดียว)

Comment

สามารถ อัฟเป็น เวอร์ชั้นใหม่ล่าสุดได้เลยๆๆ

Comment

แล้ว กลับมาใช้เวอร์ชั่นเดิมได้ไหมครับ

Comment

ได้ครับ

Comment

แล้วถ้าอัพเวอร์ชั่น 20 แล้วมันจะได้สิ่งที่อัพเดตต่างๆของ เวอร์ชั่นตั้งแต่ 2 - 19 ไหมครับ
            ขอขอบคุณทุกทำตอบครับ

Comment

upๆๆๆ

Comment

Originally posted by yochiaeman View Post
                แล้วถ้าอัพเวอร์ชั่น 20 แล้วมันจะได้สิ่งที่อัพเดตต่างๆของ เวอร์ชั่นตั้งแต่ 2 - 19 ไหมครับ
                ขอขอบคุณทุกทำตอบครับ
                ีดันอีกรอบเผื่อมีคนใจดีตอบ ^^^^^^^^^

Comment

มันจะได้สิ่งที่อัพเดตต่างๆของเวอร์ชั่นก่อนหน้านั้นทั้งหมดครับ

Comment

Originally posted by Blademint View Post
                    มันจะได้สิ่งที่อัพเดตต่างๆของเวอร์ชั่นก่อนหน้านั้นทั้งหมดครับ
                    ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
                    X