Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำการ์ดรุ่นที่ไม่ใช้พัดลม มีแต่ซิ้งอย่างเดียวด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำการ์ดรุ่นที่ไม่ใช้พัดลม มีแต่ซิ้งอย่างเดียวด้วยครับ

ช่วยแนะนำการ์ดรุ่นที่ไม่ใช้พัดลม มีแต่ซิ้งอย่างเดียวด้วยครับ
    ใช้กับจอ ขนาด 24 นิ้ว จอยาว.....
    เอาไปใช้ทำงานกราฟฟิค วาดรูป เป็นหลัก เล่นเกมออนไลน์อย่าง lineage บ้าง
    มีรุ่นไหนที่น่าสนใจบ้างครับ
    งบ 4500-6500 ครับ
    ขอบคุณครับ

ตัวเลือกอันดับที่

1. ASUS EN8600GTS SILENT = 5070

2. XFX GeForce 8600GT Fatal1ty = ? ใครทราบราคาตอนนี้ช่วยบอกทีครับ หามะได้เลย
    Last edited by gilly; 3 Aug 2008, 01:54:54.

sapphire 3870 Ultimate น่าสนใจครับ แต่ไม่รู้ราคาเท่าไหร่แล้วตอนนี้ ไม่น่าเกินงบหรือป่าว ?

Comment

Originally posted by สับสน View Post
      sapphire 3870 Ultimate น่าสนใจครับ แต่ไม่รู้ราคาเท่าไหร่แล้วตอนนี้ ไม่น่าเกินงบหรือป่าว ?
      ขอบคุณครับ
      ไปดูของจริงมาแล้ว มะชอบสีมันอ่ะ หุหุ

sapphire 3870 Ultimate ราคาประมาณ 6090

รายละเอียดเพิ่มเติม
      http://overclockzone.com/terabyte/ye...ate/index.html
      Attached Files
      Last edited by gilly; 3 Aug 2008, 01:56:25.

Comment

มีของ nvia บ้างไหมครับ แล้ว asus ด้วยยังมีอีกไหมครับ
        Last edited by gilly; 9 Jul 2008, 04:59:57.

Comment

มีxfx 8600gtครับรุ่นfatal1ty อะไรเนี่ยแหละครับ กาดแดงสวยสด ซิ้งเท่ดี ตกรุ่นไปแล้ว แต่น่าจะพอกับการใช้งานครับ

Comment

ASUS ตระกูล Silent ทั้งหลายน่ะครับ ลองเดินดูตามงบเลยครับ

Comment

Originally posted by yuki_kaze View Post
              มีxfx 8600gtครับรุ่นfatal1ty อะไรเนี่ยแหละครับ กาดแดงสวยสด ซิ้งเท่ดี ตกรุ่นไปแล้ว แต่น่าจะพอกับการใช้งานครับ
              ขอบคุณครับ เอาไว้เป็นตัวเลือกอีกตัว

XFX GeForce 8600GT Fatal1ty ราคาประมาณ 6400 แต่เห็นมีคนบอกว่าถ้าไม่อยู้ห้องแอร์จะร้อนไปหน่อยตัวนี้
              Last edited by gilly; 9 Jul 2008, 15:56:41.

Comment

ดันๆๆ มีรุ่นไหนอีกครับช่วยกันแนะที ขอสวยๆด้วยล่ะ

Comment

รุ่นนี้เขาว่ามาร้อนมาก ไม่เหมาะกะคนไม่มีแอร์ ผมไม่มีแอร์+จะเอาไปใส่เคสเเบบเล็กๆบางๆด้วย จะเป็นไงหว่านี่

ASUS EN9600GT SILENT ราคาประมาณ 6200

Comment

ดันๆ

Comment

ASUS 9600GT ด้านบนมันมีขายในไทยหรือยังอ่ะครับ โดนใจมาก แต่ถ้าราคานี้ยังไม่ค่อยโดนเท่าไหร่

Comment

Originally posted by สับสน View Post
                        ASUS 9600GT ด้านบนมันมีขายในไทยหรือยังอ่ะครับ โดนใจมาก แต่ถ้าราคานี้ยังไม่ค่อยโดนเท่าไหร่
                        ก็น่าจะมีขายแล้วนะเห็นตั้งนานแล้วอ่ะครับ อ่านเจอกระทู้ใน ocz เขาก็ใช้กันอยู่นี่นา

Comment

ขอบคุณครับ ไม่ได้ตามข่าวเลยตัวนี้ เคยเห็นมีคนมาโพสไว้อยู่ล่ะครับ แต่ตอนนั้นมันยังไม่เข้าไทย ตัวนี้น่าเล่นนะครับ สวยดี แต่ราคา 6200บาทนี่คิดหนักเลย เพิ่มอีกนิดได้ 4850 เลย

Comment

มาดู 9600GT ของ Gig บ้าง

Comment

:: GIGABYTE 8500GT DDR3 256Mb ตัวนี้ก็น่าสนใจ มีพัดลมแต่จะหมุนในโหมด 3D เท่านั้น
                              รายละเอียด http://www.pc-cm.com/modules.php?nam...owpage&pid=122

:: GIGABYTE 8600GT DDR3 256Mb. ตัวนี้ไม่มีพัดลม แต่ดำไปหน่อย อิอิ
                              รายละเอียด http://www.pc-cm.com/modules.php?nam...pid=122&page=3
                              Last edited by gilly; 13 Aug 2008, 01:55:38.

Comment

Working...
                              X