Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากเห็นรูป Hyper6+ โมใส่ AM2 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากเห็นรูป Hyper6+ โมใส่ AM2 ครับ

ท่านใดทำใช้อยู่ช่วยถ่ายรูปมาให้ดูกันบ้างเพื่อเป็นแนวทางครับ ผมว่าจะทำอยู่ ขอบคุณครับ

ผมเคยทำใช้อยู่คับ แต่พึ่งแกะขายไปเมื่อไม่กี่วันนี้เอง
    ใช้ cable tide 4 เส้นก็สบายแล้ว แต่เวลาติดตั้งต้องใจเย็นนิดถึง
    แล้วก็ใช้โปรแกรมแค็ปเจอร์มะเป็นด้วย
    หรือจะเอามาประกอบด้วยกันก็ได้ตับ

Comment

ทำแล้วก็ใช้ดีนะ อุณหภูมิพอๆ กับ แอนดี้ที่ใส่อยู่เลยอ่ะ
      เด๋วจะ pm เบอร์ไปให้

Comment

Originally posted by CBR150 View Post
        ผมเคยทำใช้อยู่คับ แต่พึ่งแกะขายไปเมื่อไม่กี่วันนี้เอง
        ใช้ cable tide 4 เส้นก็สบายแล้ว แต่เวลาติดตั้งต้องใจเย็นนิดถึง
        แล้วก็ใช้โปรแกรมแค็ปเจอร์มะเป็นด้วย
        หรือจะเอามาประกอบด้วยกันก็ได้ตับ
        ขอบคุณครับ ผมว่าเคยเห็นแล้วล่ะครับแบบใช้เคเบิลไทรัด แต่ผมจะทำแบบแผ่นเหล็กเจาะรู เลยอยากเห็นรูปคนที่ทำแบบต่างๆ บ้าง แต่คงยังไม่ทำครับ จริงๆจะเอามาใส่ 939 อีกเครื่อง แค่อยากทำเลยหาข้อมูลไว้ก่อน เผื่อว่างๆ หาอะไรโมเล่น ขอบคุณอีกครั้งครับ
        Last edited by layjung; 7 Jun 2007, 22:09:15.

Comment

ไม่มีกันเลยหรือนี่

Comment

อยากได้เหมือนกันเรย เพราะอยากไปเล่น Hyper6+ เหมือนกันอะ

Comment

เอารูปมาลงให้ดูกันหน่อยครับู

Comment

เหมือนเคยเห็นที่เว๊ป Vmodtech นะ ลองค้นๆดู

Comment

Working...
                X