Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอด amd ที่ใช้CF ได้ตัวใหนน่าเล่นสุดครับตอนนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอด amd ที่ใช้CF ได้ตัวใหนน่าเล่นสุดครับตอนนี้

ขอแบบคุ้มราคา อิอิ

ตอนนี้ใช้ m2n-e อยุ่อะครับ แต่เหนว่า การ์ดจอ3870 มันถูกแล้ว อยากจะจับคู่สักหน่อย

ขอบคุนมากครับๆ

ขายเล่น 4850 คุ้มกว่าครับ

Comment

น่าจะบอร์ดสุดฮิตอย่าง Ax78...รึเปล่า

Comment

ดันอยากรู้เหมือนกันครับ จะขาย K10Nf780hSli FullHd
        หาบอร์ดไหม่จับ 4670 Crossfire หน่อยย

Comment

Abit AX78 อัดสนุกราคาสบาย หากจะเอาดีๆก็ DFI 790FX ราคา 5-6พันบาท

ส่วนจะเอา 3xxx มา CF ซื้อ 4xxx มา CF ดีกว่าครับ

Comment

ตามงบครับ

Comment

ตามนั่นครับ

Comment

AX78 PCI-E 16X + PCI-E 4X ถ้าเอามา CF ผลที่ได้.......หา 4850 ตัวเดียวดีกว่าครับ แต่ถ้าต้องการ CF จิงๆ 790FX

Comment

มาชม

Comment

สงสัยขาย ซื้อ4850ดีกว่า อิอิ

ต้องเปลี่ยนบอด+ซื้อการ์ดเพิ่มแพงกว่าอยุ่เยอะ- -

Comment

Originally posted by IX View Post
                      AX78 PCI-E 16X + PCI-E 4X ถ้าเอามา CF ผลที่ได้.......หา 4850 ตัวเดียวดีกว่าครับ แต่ถ้าต้องการ CF จิงๆ 790FX
                      16-4 รึนั่น - -' ตัว MSI K9A2-CF มัน 8-8 นะคับ ชิป 790X เหมือนกันด้วย ทำไมต่างกันกว่า - -'

Comment

DFI DK 790FX M2RS

Comment

4850 เท่านั้น

Comment

Originally posted by championrpg View Post
                            16-4 รึนั่น - -' ตัว MSI K9A2-CF มัน 8-8 นะคับ ชิป 790X เหมือนกันด้วย ทำไมต่างกันกว่า - -'
                            AX78 เป็น 770 นะครับ ไม่ใช่ 790 เหมือน K9A2-CF แต่ AX78 เป็น 770 ที่แถม PCI-e มาอิกช่องก็คือ PCI-E 4X
                            Banwidth ระดับ 4X ต่อ CF ไปก็ไร้บอย สู้หาการ์ดเดียวแรงๆไปเลยดีกว่าครับ
                            http://www.savewaytech.com/index.php...=266&Itemid=95
                            Last edited by IX; 16 Sep 2008, 14:13:58.

Comment

ไปก็ไร้บอย

ไม่ไร้เด็กผู้ชายหรอกครับ ผมเคย 4850*2

มันก็แรงขึ้นนะ แต่มันขึ้นแค่ 20เปอร์เซ็นได้มั้ง ผมไม่วัดกับโปรแกรมนะ ใช้ความรู้สึกตอนเล่นเกมส์วัดเอา

Comment

Working...
                              X