Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS Silent knight VS CNPS9700

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASUS Silent knight VS CNPS9700

อย่างไหนดีกว่ากันคับ

ม่ายรู้สิ ต้องหาผลที่เค้าเทสกันมาดูอะ

Comment

9700 ดีกว่าเยอะครับ แต่ว่า ของ asus สวยเกินห้ามใจ

Comment

ZALMAN น่าจะดีกว่านะครับ

Comment

ถอนคำพูดครับ
          นึกว่าSSแต่เจ้าของกระทู้เล่นคำ
          ตัวใหม่นี่นา
          Last edited by Freekickgundam; 24 Dec 2006, 17:06:26.

Comment

จริง

Comment

ผทว่าไอ ASUS มันทำไมลอกแบบเขาจัง ไม่เข้าใจ

Comment

Originally posted by top41 View Post
                ผทว่าไอ ASUS มันทำไมลอกแบบเขาจัง ไม่เข้าใจ
                ใช่ๆ คล้ายกันจริงๆ แต่ asus มีแนวโน้วว่าจะสวยกว่านะครับ (ความคิดส่วนตัว)

Comment

9700 ดีคับ เยนดี ใช้แล้ว ซื้อวันนี่เลย.
                  http://www.overclockzone.com/forums/...d=1#post187629
                  มาดูได้

Comment

ถ้าไม่รีบก็น่าจะรอดูผลเทสนะครับ แต่ถ้าเร่งหน่อยก็เลย ZALMAN ไปเลยยย

งืมม...ผลเทสมันก็เป็นตัวยืนยันได้(บ้าง) สำคัญเลือกที่ชอบเถอะครับ

Comment

เอารูปมาฝาก
                      [IMG][/IMG]
                      Last edited by vittayakh; 25 Dec 2006, 08:56:54.

Comment

เท่าที่ไปดูจากเวบเมืองนอกมา silent knight สูสีกับ silent square เท่านั้นครับ
                        ดังนั้นถ้าเทียบกับ 9700LED ละก็คงแพ้ไปตามระเบียบครับ ASUS มาสไตล์เดิมเลย
                        สวยแต่รูป จูบยังพอมีลุ้น

Comment

แล้ว HR-01 vs CPNS9700 ละครับ

Comment

Originally posted by vango View Post
                            แล้ว HR-01 vs CPNS9700 ละครับ
                            ผมว่าHR-01นะคับ

Comment

Working...
                            X