Announcement

Collapse
No announcement yet.

โชอ่อนไปกับ 6320 ซิ๊งเดิมๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โชอ่อนไปกับ 6320 ซิ๊งเดิมๆ

ติตมได้ครับ รอเปรี่ยน sink ครับ

ต่อๆ

Comment

พอแค่นั้ก่อนครับ ว่างๆ เดวเอาอันอื่นมาให้ดุ รอ เปรี่ยน sink cpu

Comment

แรงงงงงงงงงงงงงงงง

Comment

แรงครับ เอาอีกครับ ขอตู้ปลาครับ

Comment

มาแล้วครับตู้ปลาละก้ออย่างอื่นครับ

Comment

แรงจัด

Comment

ช่วยแนะนำด้วยครับ เพิ่ง Oc

Comment

แรงแล้วครับ หุๆ
                  ตู้ปลาของผมได้ 134700 เอง หุๆ เล่นที่ 360*9
                  ส่วนไอ้ 413*9 ระบบยังไม่สเถียรยังเอาออกมาโชว์ ไม่ได้ อายเค้า

Comment

ท่านเล่นการ์ดตัวเดียวกันกะผมอ่ะนะ ขอบอกถ้าเข็นCPUท่านต่อมาอีก ผลที่ได้จะเป็นแบบนี้ หุหุ

Comment

Originally posted by dears View Post
                      ท่านเล่นการ์ดตัวเดียวกันกะผมอ่ะนะ ขอบอกถ้าเข็นCPUท่านต่อมาอีก ผลที่ได้จะเป็นแบบนี้ หุหุ
                      cpu ท่านที่เท่าไหร่ครับ แรงจัง

Comment

Working...
                      X